1.18.x Hungary Map v0.9.25 (v1.18) by Frank007

Một bản đồ thật tuyệt vời, đường xá công trình ngổn ngang, cảnh sát đứng đầy đường, cảnh vật thiên nhiên khá giống với Việt Nam chúng ta.
Hướng dẫn sử dụng :
- Tải file về giải nén ra ta có file magyar.zip (Không giải nén) và chép vào folder mods trong Documents/Euro Truck Simulator 2/mods (Nếu ko có thư mục mods thì tự tạo folder)
- Tạo profile mới và nhớ chọn lại phân hệ kiểu chơi là Hungary trước khi áp dụng vào game.
- Tested v1.18

Download:
Link Google: http://drive.google.com/file/d/0B6CKg4-bu0WlZEx3TVVFSDlEU2s
Link Mediafire: http://www.mediafire.com/?9k2ggsb1p0oae7f

Chỉnh sửa lần cuối:

thanggl

có bạn nào giúp mình cách add mod vào game ko mà mình ko thấy trong thư mục cài ra có mục mod

thanggl

bạn vào Documents/Euro Truck Simulator 2/mods, bỏ mod vào trong đó, rồi vào game kích hoạt là được.
bạn ơi cái game này mình dow về cài ra ko có mod bạn ạ còn cái game truoc cua mình có mod minh add vào lại ko chạy dc vào đến game là bị treo game luon

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt:

vnsimulator

Administrator
Staff member
bạn ơi cái game này mình dow về cài ra ko có mod bạn ạ còn cái game truoc cua mình có mod minh add vào lại ko chạy dc vào đến game là bị treo game luon
Nếu không có thì bạn tự tạo thư mục mod trong đó đi, sau đó chép các mod vào. Mở game lên, chọn Edit Profile, kích hoạt các mod lên, Chọn Áp dụng và bắt đầu game.

Đó là quy trình đầy đủ của việc thêm một mod trong game. Nếu game bị crash thì có thể do xung đột mod. Bạn bỏ kích hoạt các mod khác đi, chỉ kích hoạt mỗi mod đó thôi.

tạo mục mod -----ra màn hình click chuột phải đến NEW rùi ấn vào FOLDER rồi rename lại là mod cho vào mục dociumen

nphunghung

Staff member
bản 1.20 1.21 chạy tốt hơn.1.18 ko dc
Các phiên bản mới được cập nhật, thay đổi để mô phỏng thực hơn. Từ bản 1.21 có thêm DLC Cabin. Bạn cố gắng theo dõi các bài viết trên group để cập nhật phiên bản mới nhất mà chơi cho nuột nha.

nguyenloc96

ad cho hỏi là mình đã vào rồi nhưng đang tải nó lại bị out ra luôn.mod giúp mình fix lỗi này với