HỎI hỏi về dung lượng của game

Cho mình hỏi game ets 2 này chơi tới lever 33 ưu tú bao gồm cả file profile có dung lượng là bao nhiêu vậy. Mình dùng usb 8gb có chứa đủ không vậy admin.

Cho mình hỏi game ets 2 này chơi tới lever 33 ưu tú bao gồm cả file profile có dung lượng là bao nhiêu vậy. Mình dùng usb 8gb có chứa đủ không vậy admin.
Nếu bạn muốn lưu lại profile tức là cái lever 33 của bạn thì bạn chỉ cần copy cái profile sang máy khác là được. Bạn vào đường dẫn C:\Users\Admin\Documents\Euro Truck Simulator 2\profiles để copy nhé. Còn bạn muốn copy nguyên cái trò ETS 2 thì usb 4g là ok rồi. Vì ETS 2 tầm 2G3 thôi.

nphunghung

Staff member
Mình copy rồi chơi đc mấy pữa nó lên 4gb5 luôn bạn
Có thể do bạn dùng Mod các thứ, nên mod được lưu trữ ở trong thư mục Documents\Euro Truck Simulator 2\mod nó làm tăng dung lượng lưu trữ của bạn lên. Bạn kiểm tra lại và xóa bỏ bớt các mod không cần thiết. Bên cạnh đó, trong thư mục Documents\Euro Truck Simulator 2\Screenshot, bạn cũng xóa bớt các hình ảnh mà không dùng nữa.

Mình chưa mod gì hết. Mình chỉ tải phiên bản gốc 2.3gb thôi. Không hiểu tại sao nó lên dữ vậy.

nphunghung

Staff member
Mình chưa mod gì hết. Mình chỉ tải phiên bản gốc 2.3gb thôi. Không hiểu tại sao nó lên dữ vậy.
Vậy bạn kiểm tra xem dung lượng ở thư mục nào tăng lên, bởi vì game giải nén ra chỉ tầm 2,5GB thôi. Còn lại có tăng thì tăng ở thư mục Documents\Euro Truck Simulator 2 thôi. Bạn cứ kiểm tra lại kỹ xem sao nhé.

Mấy ae cho mình hỏi laptop tầm 6trieu có thể chơi game ets2 ko ạ.mong ae giúp vs vì game ko có trên ps4 nên e kiếm cái laptop vừa tiền để chơi

QuocTuan737

Staff member
Mấy ae cho mình hỏi laptop tầm 6trieu có thể chơi game ets2 ko ạ.mong ae giúp vs vì game ko có trên ps4 nên e kiếm cái laptop vừa tiền để chơi

ko được đâu bạn à @@ trên 10tr thì được , chứ 6tr mình thua , nó ko chạy nỗi đâu