ĐÃ GIẢI QUYẾT Hỏi cách chỉnh thời gian ngày đêm trong game

Sao trong game của tớ thời gian buổi sáng hay buổi chiều gì chăng nữa thì cảnh troing game vẫn tối khi chạy phải mở đèn. Nhưng phải đèn pha mới thấy rõ chứ đèn cos vẫn không thấy đường để chạy. Mong các sư huynh giúp đỡ. mình đang chạy EST2 V1.20

vnsimulator

Administrator
Staff member
Bác có thể chụp lại hình ảnh và up lên để ae biết rõ tình hình hơn được không? Ngoài ra bác thử giảm cường độ mưa xuống xem sao.

Sao trong game của tớ thời gian buổi sáng hay buổi chiều gì chăng nữa thì cảnh troing game vẫn tối khi chạy phải mở đèn. Nhưng phải đèn pha mới thấy rõ chứ đèn cos vẫn không thấy đường để chạy. Mong các sư huynh giúp đỡ. mình đang chạy EST2 V1.20
Sáng nay mình cũng mới chơi 1.20 thấy mọi việc hoàn toàn bình thường tuy nhiên nếu dùng mod đồ họa của version cũ là bị lỗi ban ngày cũng tối như buổi chiều tối ,bỏ ra là hết bị , bạn xem mình có dính lỗi như vậy không nhé

Sáng nay mình cũng mới chơi 1.20 thấy mọi việc hoàn toàn bình thường tuy nhiên nếu dùng mod đồ họa của version cũ là bị lỗi ban ngày cũng tối như buổi chiều tối ,bỏ ra là hết bị , bạn xem mình có dính lỗi như vậy không nhé
VẪN KHÔNG ĐƯỢC BỞI VÌ MINH CHỈ MOD XE CHỨ CHƯA MOD ĐỒ HỌA BAO GIỜ.

VẪN KHÔNG ĐƯỢC BỞI VÌ MINH CHỈ MOD XE CHỨ CHƯA MOD ĐỒ HỌA BAO GIỜ.
Bạn hãy để hết thiết lập về mặc định và không dùng bất kỳ 1 loại mod nào xem sao nhé . Và đây là ảnh mình vừa chụp sáng nay của Ver 1.20