Hỏi đáp chung về Steam

Trà Lê

Cho mình hỏi là game ETS2 mình mua bản quyền rồi giờ mình mod xe có khi nào bị VAC ban không? :=(

Tuấn Prox

ae cho mình hỏi làm s để xóa các hoạt động gần đây trong stream z kiếm hoài nhưng không thấy và không biết làm s cả..mong ae giúp đỡ

1lanwin

lỗi allow game launch mà ấn ok r` nó lại hiện lại lần nữa và có thêm chữ "-nolauncher" thì s?

1 game đã mua trên steam nếu xóa game đó khỏi máy, khi mình muốn xài có cần phải mua lại không????
Có nhiều bác hỏi thế này, là Steam sẽ lưu game mặc dù xoá khỏi máy, do bác đã mua rồi mà, đâu cần phải mua lại.

manhbua2003

Cho mình hỏi h mình cài 1 phần mềm hack ( ak47 macro) xong mình bị ban 1 lần, và mình muốn chơi lại game đó và đã xóa phần mềm hack (ak47 macro) mình có thể chơi lại được ko ?

Cho mình hỏi h mình cài 1 phần mềm hack ( ak47 macro) xong mình bị ban 1 lần, và mình muốn chơi lại game đó và đã xóa phần mềm hack (ak47 macro) mình có thể chơi lại được ko ?
Nếu ban v.v thì thua rồi. Còn nếu tính thời gian thì hết thời gian đó thì chơi lại được.

tanvinh84

em cái 1 game crack từ máy laptop , giờ em copy nó qua 1 máy khác mà tại sao ko có file save để em loading chơi tiếp là tại sao ạ ? Game này có trên stream luôn nha nà !? Ai biết chỉ giùm em cái !?