1.26.x [HỎI] Các loại mod

Chào mọi người, tình hình hwa tới h thì mình mới tải đc game ver mới là 1.26. Hiện h mình chỉ muốn hỏi là có con xe khách nào tương thích với 1.26 ko vậy + map + mật độ giao thông + skin xe. Mình chỉ cần mod nhiu đây để giải trí offline 1 mình là vui rồi. Mong được hướng dẫn :D

[VNS] Hưng Khang

Moderator
Staff member
Chào mọi người, tình hình hwa tới h thì mình mới tải đc game ver mới là 1.26. Hiện h mình chỉ muốn hỏi là có con xe khách nào tương thích với 1.26 ko vậy + map + mật độ giao thông + skin xe. Mình chỉ cần mod nhiu đây để giải trí offline 1 mình là vui rồi. Mong được hướng dẫn :D
lấy chiếc Hyundai Universe đi. Chạy map Việt Nam. Skin xe thì bác thích skin nào thì lên mạng gõ tên skin ấy là ra
ví dụ như skin Futa Buslines, Thành Bưởi, ...
map VN chạy mới đc. Còn mấy map kia chạy ko đc

lấy chiếc Hyundai Universe đi. Chạy map Việt Nam. Skin xe thì bác thích skin nào thì lên mạng gõ tên skin ấy là ra
ví dụ như skin Futa Buslines, Thành Bưởi, ...
map VN chạy mới đc. Còn mấy map kia chạy ko đc
Mod đc cho 1.26 hết hả bạn ? VẬy bạn giúp mình gửi mấy cái link topic đó với :)

theo mình chắt mod 1.24:1.25 đều ok nhưng chắt chắn thì bạn tải cài vào ko đc thì gỡ ra