Hướng dẫn cài đặt Multi Five chơi Online trên GTA V CRACK !!!

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
Hướng dẫn cài đặt Multi Five chơi Online GTA V trên bản Crack...
===
HIỆN ĐÃ CÓ CLIENT 0.1.8 | CÁC BẠN KÉO XUỐNG HẾT BÀI ĐỂ XEM

Để chơi được Multi Five, các bạn cần phải có bản Client (0.1.7) | Bản Patch GTA V 1.0.505 | Và Cache của Multi Five

Để sử dụng được Trainer, các bạn tạo 1 thư mục tên là "Plugins" tại thư mục chứa Client (0.1.7), copy file Trainer vào. Vào game bấm F1 để hiện bảng nhé!

DOWNLOAD Full 3 File (Client, Patch, Cache)

DOWNLOAD Enhanced FiveM Trainer Remix

Forum MultiFive: Multi Five

VIDEO REVIEW GAMEPLAY

====================================

UPDATE Client Multi Five 0.1.8

Hiện Multi Five đã Update lên Client 0.1.8. Các tải về rồi làm theo hướng dẫn sau nhé.

DOWNLOAD

Link gốc từ MultiFive

Link Forum: Multi Five

THÔNG BÁO

Hiện Multi FiveFive Reborn để chơi Online cho Crack đã hết dùng được. Lý do là 2 cái này bắt buộc cùng Version game với game bản quyền. (Hiện tại là Build 1.0.1011)
Mục đích của 2 cái này lúc trước là dành cho ai có BẢN QUYỀN, chơi nhưng bị Banned ở bên Online của Rockstar, nên vào 2 cái này giải trí.
Nên hiện giờ chỉ có Online qua cái Co-Op (F9), nó là 1 dạng Scripts. Nhưng chơi sẽ rất lag, và không đồng bộ.
Cảm ơn mọi người đã đọc.

dungtwokey

@Nhựt Duy Bác ơi cho mình hỏi mình đang dùng bản 1.0.678.1 giờ có làm cách nào để trở về bản 1.0.505 để chơi online được k ạ? Cảm ơn bác.

ngbminh

Bác chủ topic có thể email giúp mình tuần từ các link download được không. ngbminh2000@gmail.com

tiện thể bác cho mình xin số đt vào email để gặp vấn đề mình sẽ hỏi trực tiếp bác.

Cám ơn bác rất nhiều

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
Bác chủ topic có thể email giúp mình tuần từ các link download được không. ngbminh2000@gmail.com

tiện thể bác cho mình xin số đt vào email để gặp vấn đề mình sẽ hỏi trực tiếp bác.

Cám ơn bác rất nhiều

Link tải game này hay sao bạn ?

bản này nếu mod xe thì chơi online có sao ko ạ ?

Chơi Online crack thì do Server mod nhé bạn. Người tạo ra Server sẽ mod.
Còn mình tự mod thì mình chưa test là có hiện ra hay không.

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
THÔNG BÁO

Hiện Multi FiveFive Reborn để chơi Online cho Crack đã hết dùng được. Lý do là 2 cái này bắt buộc cùng Version game với game bản quyền. (Hiện tại là Build 1.0.1011)
Mục đích của 2 cái này lúc trước là dành cho ai có BẢN QUYỀN, chơi nhưng bị Banned ở bên Online của Rockstar, nên vào 2 cái này giải trí.
Nên hiện giờ chỉ có Online qua cái Co-Op (F9), nó là 1 dạng Scripts. Nhưng chơi sẽ rất lag, và không đồng bộ.
Cảm ơn mọi người đã đọc.