Grand Theft Auto V (Steam RIP) + Update Build 1180 v1.41

gbvnn

Cái này hôm bữa mình có bị. Bạn làm lại Update, chép Crack vào rồi vào lại game xem. Mình không hiểu rõ nó như nào, đợt mình bị cũng copy lại thì hết.
Thank mình làm được rồi, mình hiểu lỗi gì rồi. Zo mình dùng crack 1.41 mà trong đó ko có file "steam001.wow" như của crack 1.33 nên mình remo rồi update từ 1.33 rồi tới 1.41 cái là ngon luôn không bị lỗi gì hết trơn ^^. Còn lỗi 142 là do mình up thẳng gốc lên bản mới lun á nên bị. Duy có thể tổng hợp mod nên dùng cho GTA cho mình với đc ko. Mới chơi nên k hiểu rõ lắm cần những gì

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
Thank mình làm được rồi, mình hiểu lỗi gì rồi. Zo mình dùng crack 1.41 mà trong đó ko có file "steam001.wow" như của crack 1.33 nên mình remo rồi update từ 1.33 rồi tới 1.41 cái là ngon luôn không bị lỗi gì hết trơn ^^. Còn lỗi 142 là do mình up thẳng gốc lên bản mới lun á nên bị. Duy có thể tổng hợp mod nên dùng cho GTA cho mình với đc ko. Mới chơi nên k hiểu rõ lắm cần những gì

Ùm ^^
Cụ thể là bạn muốn mod gì, vì nó đa dạng lắm.
Bạn vào gta5-mods.com tìm nhé

manhhung063

[/IMG]

lỗi gì đây vậy ban

Hic mình không xem được hình đính kèm của bạn. Mở hộp thoại Run => gõ vào "dxdiag" chụp cho mình phần System, Display và Render (nếu có, không có thì không cần cái Render này)...

bạn cho mình hỏi là máy mình như thế này có chơi được game ko?

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
Laptop bạn có VGA rời không?

Crack chép thiếu file steam_api64 kìa bạn

Mấy cái này mình không rành lắm, chắc là tạm được @@
bạn cho mình hỏi là mình đã cài đầy đủ mà bấm vào Play nó cứ trơ trơ ra ko chạy cái gì cả :(

Kệ cái Steam đi bạn, Crack mà, bạn làm đầy đủ vào folder chạy file GTAVLauncher nhé

File đó của bạn bị app diệt Virus ăn rồi nên báo thiếu file....
đợi bao lâu bạn mới trả lời, ko chơi được mình xóa game đi rồi :(
mình cũng kích vào GTAVLauncher mà nó cũng ko chạy gì cả.

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
đợi bao lâu bạn mới trả lời, ko chơi được mình xóa game đi rồi :(
mình cũng kích vào GTAVLauncher mà nó cũng ko chạy gì cả.

:D, hì xin lỗi bạn nhé
Cài xong bạn Update lên mới chơi ổn được. Cài xong chưa vào game liền được đâu nhé

:D, hì xin lỗi bạn nhé
Cài xong bạn Update lên mới chơi ổn được. Cài xong chưa vào game liền được đâu nhé
mình cũng Update rồi mà. nói chung làm hoàn chỉnh các bước trong video của bạn rồi. có khi máy yếu quá ko gánh nổi :(

Mình đã update thành công bản crack...thấy cũng không có gì khác với lúc chưa update là sao nhỉ @@