GIẢI ĐÁP MỌI THẮC MẮC CHO THÀNH VIÊN VỀ FLIGHT SIM

chikhang.pvmtc

Cho em hỏi lỗi này là như nào ạ?

letrieunguyen

Mọi người cho em hỏi: Sao trong flight simulator X của em cái route không sử dụng được vậy. Nó bị mờ nên không nhấn vào được

Mong mọi người có thể giúp em với a! E cảm ơn

letrieunguyen

Mọi người cho em hỏi? làm sao để hiện hộp ATC vậy, Sao phiên bản flight simulator của em hộp ATC nó bị mờ không sử dụng được.
Em cảm ơn!

Mechanical

các bác cho mem mới hỏi là khi select alttitude, hoặc heading cho máy bay add on nhé.. không chỉnh được núm xoay, dùng phí ctl shift H cũng không ăn thua, fsx của e bị sao zậy hic hic

các bác cho mem mới hỏi là khi select alttitude, hoặc heading cho máy bay add on nhé.. không chỉnh được núm xoay, dùng phí ctl shift H cũng không ăn thua, fsx của e bị sao zậy hic hic
máy bay default của fsx mấy cái núm khó điều chỉnh lắm, vì nó set phạm vi tương tác nhỏ. Cách đơn giản là bạn bấm shift +1,2,3... bật 2d panel lên điều chỉnh sẽ dễ hơn nha.

cho mình hỏi lap mình có cấu hình : i3 5005 / 2.0Ghz / 4Gram / Intel HD 5500
------------------------------
có chơi được FSX ko các bácangel~~

cho mình hỏi lap mình có cấu hình : i3 5005 / 2.0Ghz / 4Gram / Intel HD 5500
------------------------------
có chơi được FSX ko các bácangel~~
Được nha bạn nhưng bạn nên hạn chế số lượng addons cho FSX lại vì FSX và addons của FSX rất hay đè nặng CPU, sợ 2.0 GHz chạy addons không nổi

Được nha bạn nhưng bạn nên hạn chế số lượng addons cho FSX lại vì FSX và addons của FSX rất hay đè nặng CPU, sợ 2.0 GHz chạy addons không nổi
vậy chán nhỉ ko add thêm gì thi nhìn nó xấu lắm . mình đang chơi fs9 add các kiểu thấy nó cũng nét phết nhưng có gì đó ko thật lắm

baosamac15

@Captain Bạn ơi mình đang chơi Prepard 3D v3 bạn có cách nào mod được các dòng boeing va airbus hiện nay không
.Nếu có bạn có thể chỉ mình hoặc cho mình xin bản mod đó được không ? Cảm ơn bạn nhiều
Email của mình : phatthinh001122@gmail.com

@Captain Bạn ơi mình đang chơi Prepard 3D v3 bạn có cách nào mod được các dòng boeing va airbus hiện nay không
.Nếu có bạn có thể chỉ mình hoặc cho mình xin bản mod đó được không ? Cảm ơn bạn nhiều
Email của mình : phatthinh001122@gmail.com
đó gọi là add-on nhé bạn, hiện tại của airbus thì đang có dòng A318/1319/320/321 của aerosoft hoặc A320 của fslab, boeing thì có 737 747 777 của PMDG

bác phải nói rõ là addon máy bay gì thì mọi người mới biết được

Các anh cho em hỏi 1 chút ạ, em download FSX CD1 CD2 về cài đặt xong chơi thì cái view chỉ xem được mỗi cockpit. Không quay trước quay sau được ạ. Làm cách nào để chỉnh ạ. Em xin cám ơn

Các anh cho em hỏi 1 chút ạ, em download FSX CD1 CD2 về cài đặt xong chơi thì cái view chỉ xem được mỗi cockpit. Không quay trước quay sau được ạ. Làm cách nào để chỉnh ạ. Em xin cám ơn
bác set đường bay cho em nó chưa ạ???

QuocTuan737

Staff member

Bạn muốn xem toàn bộ buồng lái thì bạn cài addon máy bay vô nha bạn , của Aerosoft , PMDG