HỎI giúp với ai bị giống mìnhko

lúc trước e chơi off bình thường, nhưng sao dạo gần đây e set win lại vào chơi game xong thoát ra thì ko có dữ liệu internet, e đã thử tất cả các trình duyệt từ chrome cho đến opera mà ko đc e lại phải cài win lại, trong diễn đàn có bác nào bị trường hợp giống e thì chỉ e cách khắc phục, nhìn mấy bác chạy lòng e khó chịu lắm ạ, chơi ko đc ức lắm

Không có dữ liệu internet là sao bác?, bác có thể chụp hình hay mô tả và cho biết tên lỗi được không? hay nói cụ thể hơn về nó

QuocTuan737

Staff member
lúc trước e chơi off bình thường, nhưng sao dạo gần đây e set win lại vào chơi game xong thoát ra thì ko có dữ liệu internet, e đã thử tất cả các trình duyệt từ chrome cho đến opera mà ko đc e lại phải cài win lại, trong diễn đàn có bác nào bị trường hợp giống e thì chỉ e cách khắc phục, nhìn mấy bác chạy lòng e khó chịu lắm ạ, chơi ko đc ức lắm
cái này có thể là do mạng nha bạn ơi , bạn vui lòng nói rõ giúp nha !

cái này có thể là do mạng nha bạn ơi , bạn vui lòng nói rõ giúp nha !
mạng nhà mình bình thường bạn ơi, chả hiểu vì sao chơi game xong thoát ra thì mở trình duyệt lên lại ko có dữ liệu, chrome báo hỏng

Không có dữ liệu internet là sao bác?, bác có thể chụp hình hay mô tả và cho biết tên lỗi được không? hay nói cụ thể hơn về nó
hiện tại mình chưa dám cài game lại, tại mình sợ chơi game thì phải cài lại win

do bác dùng win bẻ khóa nên dùng 1 đến 2 năm sẽ bị lỗi như vây
hồi đó em cũng bị
giờ em mua đĩa về cài ko còn bi nữa

Theo em suy đoán là win của bác không nhận card WiFi/Ethernet trong máy vì nó thiếu driver, bác có thể để lại số model máy để em tìm giúp driver cho, tên máy luôn nhe bác