ALL Góp Ý về Mod Bus Thaco Mobihome

Status
Not open for further replies.
Mình có tí ý kiến để các anh em chơi được mod Bus Thaco Mobihome : khi chia sẻ Profile thì những Mod có trong Profile đó sẽ theo Profile đó luôn ạ ?
Nếu thế thì khi chia sẻ 1 Profile có sẵn mod bus Thaco Mobihome lên diễn đàn để các anh em tải về chơi thì chiếc bus Thaco đó sẻ về tay các anh em luôn ^^
Đấy mới chỉ là ý kiến cá nhân của mình thôi nhé , còn thực hành thì mình chưa làm .
Có thiếu sót gì thì ae góp ý với mình nhé ^^ .

Mình có tí ý kiến để các anh em chơi được mod Bus Thaco Mobihome : khi chia sẻ Profile thì những Mod có trong Profile đó sẽ theo Profile đó luôn ạ ?
Nếu thế thì khi chia sẻ 1 Profile có sẵn mod bus Thaco Mobihome lên diễn đàn để các anh em tải về chơi thì chiếc bus Thaco đó sẻ về tay các anh em luôn ^^
Đấy mới chỉ là ý kiến cá nhân của mình thôi nhé , còn thực hành thì mình chưa làm .
Có thiếu sót gì thì ae góp ý với mình nhé ^^ .
Zậy là anh sẽ tự tay làm 1 bản mod bus thaco mobihome free cho ae àk ?

thach243

Moderator
Staff member
Chỉ sợ họ làm mod ra sau đó mã hóa nó thì copy sang máy khác cũng vô dụng thôi

Mình nghĩ là file mod đó tải về cần giải nén và có Pass....thử copy file đã đc giải nén sang máy khác k chừng đc á...còn nếu có Pass thì chia sẽ Pass vs nhau....

vnsimulator

Administrator
Staff member
MỌI NGƯỜI LƯU Ý: KHÔNG GIAO THỰC HIỆN CÁC DỊCH MUA BÁN TRÊN DIỄN ĐÀN. BQT KHÔNG CHỊU TRÁCH NHIỆM VỀ GIAO DỊCH GIỮA CÁC CÁ NHÂN.

ĐẶC BIỆT MOD BUS HYUNDAI DO BÊN TRUNG GIAN LÀM VÀ KHÔNG HỀ CÓ BẤT CỨ THÔNG TIN RÕ RÀNG NÀO.

DO VẬY BQT KHUYẾN CÁO MỌI NGƯỜI KHÔNG NÊN GIAO DỊCH KHI CHƯA CÓ THÔNG TIN. NẾU CÓ BẤT CỨ THÔNG TIN GÌ MỚI, BQT SẼ UPDATE ĐỂ CÁC THÀNH VIÊN THEO DÕI.

Status
Not open for further replies.