FSX Flight Simulator X 2006 - FSX

nphunghung

Staff member
Bạn admin check lại link download bản acceleration pack nhé, bị lỗi rồi không tồn tại :D
@vnsimulator
Cảm ơn bạn đã báo cáo. Qua kiểm tra thì có link Tênlửa và Mediafire của bản bản acceleration pack bị die. Mình sẽ fix lại link ngay. Nếu cần gấp bạn vui lòng download bằng link Fshare nhé. Fshare là đối tác chính thức của VNS nên tất cả các link mà BQT Upload lên Fshare đều lưu trữ vĩnh viễn bạn nhé.

Cảm ơn bạn đã báo cáo. Qua kiểm tra thì có link Tênlửa và Mediafire của bản bản acceleration pack bị die. Mình sẽ fix lại link ngay. Nếu cần gấp bạn vui lòng download bằng link Fshare nhé. Fshare là đối tác chính thức của VNS nên tất cả các link mà BQT Upload lên Fshare đều lưu trữ vĩnh viễn bạn nhé.

À, mình báo link hỏng là link download bản pack Acceleration ở thepirate bạn ạ, nó là link torrent :D
Còn phần 8GB cài đặt game đã upload lên Fshare thì ngon lành rồi :D
Mình báo cáo để admin check lại chỗ thepirate thôi, tức là bản pack (tầm 2GB thì phải), còn bản game gốc (8GB) upload lên Fshare thì vẫn tốt :D

nphunghung

Staff member
À, mình báo link hỏng là link download bản pack Acceleration ở thepirate bạn ạ, nó là link torrent :D
Còn phần 8GB cài đặt game đã upload lên Fshare thì ngon lành rồi :D
Mình báo cáo để admin check lại chỗ thepirate thôi, tức là bản pack (tầm 2GB thì phải), còn bản game gốc (8GB) upload lên Fshare thì vẫn tốt :D
Ah vâng, mình hiểu rồi. Mình sẽ kiểm tra lại và cập nhật lại link :)

-------------

P/S: ĐÃ CẬP NHẬT LẠI LINK DOWNLOAD PACK ACCELERATION

Chỉnh sửa lần cuối:

hooligan0301

hic...máy mình cài win 10 nó ko hiện ổ cd/dvd mount xong ko có chỗ bấm vào ổ dvd
Ai có thể up bản full ko cần cài đặt giúp mình đc ko ? hoặc ai pro máy tính teamview hộ mình cái,mình down game về rồi

nphunghung

Staff member
hic...máy mình cài win 10 nó ko hiện ổ cd/dvd mount xong ko có chỗ bấm vào ổ dvd
Ai có thể up bản full ko cần cài đặt giúp mình đc ko ? hoặc ai pro máy tính teamview hộ mình cái,mình down game về rồi
Bạn dùng các phần mềm tạo ổ đĩa ảo như UltraISO rồi mới mount được nhé.

hooligan0301

Bạn dùng các phần mềm tạo ổ đĩa ảo như UltraISO rồi mới mount được nhé.
Mình cài cả đống game rồi đương nhiên mình biết điều đó....
Cái vấn đề là biểu tượng cd/dvd trong this computer nó biết mất... mount xong bấm vào đâu để cài game...
Đã thử các cách trên google đều ko ăn thua