FSX Flight Simulator X 2006 - FSX

QuocTuan737

Staff member
Các Vấn đề lỗi hay ko cài đặt được ! các bạn lên youtube tìm hiểu giúp nhé ! Hiện tại mình ko có thời gian để hỗ trợ cho các bạn đâu !

khanhle

Bác cho em hỏi là khi cài xong,vào game nó hiện ra lỗi "A fatal eror occured". Em đã làm mọi cách nhưng không fix được. Bác có thể giúp em được không?

QuocTuan737

Staff member
Bác cho em hỏi là khi cài xong,vào game nó hiện ra lỗi "A fatal eror occured". Em đã làm mọi cách nhưng không fix được. Bác có thể giúp em được không?

để hết lỗi này , bạn mua bản quyền game nhé , crack hay bị lỗi này lắm nha bạn

Minh Hieu91

ờ mình download 2 CD FSX kia rồi cài đặt ngon rồi nhưng muốn cài bản fsx Acceleration thì làm như nào?

lỗi này là s ạ :(

QuocTuan737

Staff member
e xài daemon tools mount nó ra là nó tự nhảy ra F vs G mà bác :(

khi bạn cài bằng ổ đĩa ảo , bạn bỏ disk1 vô đề cài trước , và khi xong disk 1 thì bạn eject disk 1 ra , và bỏ disk 2 vào chờ từ 10s - 30s nhấn OK để cài tiếp

như trường hợp của bạn , bạn mở 2 đĩa ảo cùng 1 lúc ( tức là 2 đĩa sẽ nằm ở 2 ổ khác nhau , nên nó không cài được )

cho mình hỏi bản cài Acceleration khác gì so với bản cài sp1 và sp2
acceleration có nhiều máy bay mặc định hơn, một số chi tiết như cảnh quan, nhà cửa cũng được sửa đổi tuy nhiên k nhiều lắm. Với lại một số addons máy bay yêu cầu phải xài FSX SP2 thì acceleration là bản sau sp2 nên nếu cài acceleration thì k cần phải update sp2 nữa.

siunhansiphong

acceleration có nhiều máy bay mặc định hơn, một số chi tiết như cảnh quan, nhà cửa cũng được sửa đổi tuy nhiên k nhiều lắm. Với lại một số addons máy bay yêu cầu phải xài FSX SP2 thì acceleration là bản sau sp2 nên nếu cài acceleration thì k cần phải update sp2 nữa.
minh cài gần xong rồi nhưng nó báo lỗi
Error number 0x80040702
Description: Unable to load DLL: GameuxInstallHelper

Setup will terminate.
lỗi này sửa ntn mình lên GG search làm theo nhưng vẫn k được