ALL Euro Truck Simulator 2 v1.42.1.0s (Convoy with MODs) & All DLCs

Thuan0312

Moderator
Staff member
Euro Truck Simulator 2 mang đến cho bạn trải nghiệm lái những chiếc xe mạnh mẽ nhất từng xuất hiện trên các đường cao tốc và ô tô của Châu Âu. Bạn có thể đi tất cả các con đường - từ một người đam mê xe tải đến chủ sở hữu của đế chế vận tải của riêng bạn. Tùy chỉnh xe tải từ đầu, mở rộng tối đa đội xe của bạn, thuê tài xế, mua nhà để xe ở mọi thành phố và khám phá mọi con đường, chỉ cần đặt tên cho một vài tùy chọn có sẵn.
Đặc thù:

• Trước tất cả các bạn của Châu Âu - từ Vương quốc Anh đến Ba Lan.
  • Vận chuyển tất cả các loại hàng hóa đến hơn 60 thành phố.
  • Tái tạo hàng nghìn km mạng lưới đường thực - với hàng trăm địa danh nổi tiếng.
  • Nhiều tùy chọn nhất để điều chỉnh và tạo kiểu dáng cho xe tải của bạn - từ tăng hiệu suất đến thay thế đèn pha, còi và ống xả.
Yêu cầu hệ thống:
  • Hệ điều hành: Windows Vista trở lên
  • Bộ xử lý: Intel Core 2 Duo 2,4 GHz
  • RAM: 4 GB
  • Card màn hình: GeForce GTS 450 / Intel HD 4000
  • Dung lượng trống trên đĩa cứng: 13 GB
UPDATE: BỔ SUNG TÍNH NĂNG CHƠI ONLINE CONVOY PHÒNG 8 NGƯỜI CÙNG VỚI MODs
Link Download

Link Download
Hướng dẫn cài đặt game: Tải lần lượt 3 part về bỏ vào cùng 1 thư mục, tiến hành giải nén part 1, các part còn lại sẽ tự động giải nén, sau khi giải nén hoàn tất, cài đặt và khởi chạy ứng dụng Steam, đăng nhập tài khoản Steam vào máy, sau đó mở game lên, tài khoản chơi Online sẽ chính là tài khoản Steam của bạn, tránh dùng acc Steam có game bản quyền để tránh gặp lỗi nhé
Bạn nào bị lỗi vào game vui lòng cài lại Visual C++ và Direct X nhé
Phiên bản này các bạn game Cr@ck sẽ Online chung với nhau, không chạy được với ai xài game bản quyền, những người chơi Cr@ck sẽ down đúng bản này mới có thể chơi chung được
Riêng các bạn Online with MODs thì máy nào tham gia cũng phải cài đúng các bản mods của Client nhé
Bổ sung thêm File Launcher cho anh em nào thích Setup, file này nặng chỉ hơn 3MB, chạy file nó sẽ tự Download game từ Server luôn, dành cho ai không thích down qua Drive
Code:
Google Drive
-https://bit.ly/3GhdS23
OneDrive
-https://bit.ly/2Zf6DHd

Chỉnh sửa lần cuối:

huutai9862

ad cho mình hỏi sao mình vào game tạo hồ sơ với steam cloud thì bị lỗi không tạo được nhỉ?