ALL Euro Truck Simulator 2 (v1.41.1.5s & ALL DLC’s)

Nếu bạn muốn biết thêm thông tin về xe tải hạng nặng, máy kéo mạnh mẽ và có kinh nghiệm lái xe với chúng trên các tuyến đường ô tô và đường cao tốc của Châu Âu, thì chúng tôi có thể yên tâm giới thiệu cho bạn Euro Truck Simulator 2, trình mô phỏng xe tải tốt nhất! Với chiếc xe tải của bạn, bạn có thể tự tin lên đường. Bằng cách này, bạn có thể từ một người vận chuyển đơn giản trở thành chủ sở hữu chiếc xe của chính mình, tăng số lượng xe tải và thuê tài xế. Sau khi mua nhà để xe của riêng mình, bạn có thể bắt đầu khám phá những con đường mà hành trình của bạn sẽ diễn ra. Đặc biệt là khi trò chơi có một môi trường chân thực và đồ họa chi tiết như vậy. Họ chắc chắn sẽ thu hút sự chú ý của bạn, bạn sẽ muốn tải xuống torrent Euro Truck Simulator 2, các nhà phát triển đã tính đến tất cả những điều nhỏ nhặt, trò chơi hoàn toàn bằng tiếng Nga và sẽ dễ dàng hơn để thành thạo. Ngoài ra, phiên bản mới nhất trở nên hoàn toàn miễn phí, nhiều DLC được thêm vào, người hâm mộ lại bắt đầu tung ra các bản mod độc đáo về nước Nga, cũng như các mô hình phương tiện giao thông tuyệt đẹp, bao gồm cả KamAZ và nhiều hơn nữa. Trong chuyến đi đầu tiên, bạn sẽ nhận thấy điều kiện thời tiết đang thay đổi như thế nào, tốt hơn hết là bạn nên theo dõi quá trình này khi bạn có một máy ghi âm radio với một số lượng lớn các bài hát từ Internet trong tay.

Nếu bạn nhận ra rằng bạn đang bị lạc, người điều hướng chắc chắn sẽ giúp bạn, trong đó bạn sẽ tìm thấy con đường đáng để tiếp tục. Trong đó bạn có thể thấy hơn 70 thành phố lớn, từ Ý đến Ba Lan. Mỗi quốc gia có nhiều điểm khác biệt, ví dụ như Đức có đường cao tốc tốc độ cao thì ở Ý bạn có thể xem mình bị hạn chế tốc độ như thế nào trên những con đường đông xe cộ. Và nếu bạn thực sự muốn lướt khắp vùng đất rộng lớn, bạn luôn có thể chạy trình mô phỏng tuyệt vời này trên máy tính của mình. Nói chung, mọi thứ đều giống như trong bộ phim nổi tiếng mang tên "Truckers 2" và thậm chí còn hay hơn!

Lái những chiếc xe tải hiện đại, bạn mở ra rất nhiều tính năng hữu ích mà nhà phát triển không dám thêm vào phần đầu của trò chơi. Ngoài ra, lối chơi của bạn sẽ bị loãng với đồ họa đẹp mắt, vật lý thực tế, một số lượng lớn các nhãn hiệu xe tải khác nhau. Nói chung, các nhà phát triển đã làm hết sức mình với trò chơi, rất nhiều việc đã được thực hiện, mọi thứ đều được thực hiện vì con người và với một linh hồn. Một số lượng lớn các tính năng và cơ hội mới, không thể tìm thấy trong phần đầu tiên của dự án. Họ sẽ tiết lộ cho bạn toàn bộ âm mưu của trò chơi, mang đến cho bạn những cảm xúc mới và để bạn thư giãn khi chiêm ngưỡng vẻ đẹp của thế giới ảo.
DLC có trong game
  • Going East!
  • Halloween Paint Jobs Pack
  • Ice Cold Paint Jobs Pack
  • Prehistoric Paint Jobs Pack
  • Force of Nature Paint Jobs Pack
  • Metallic Paint Jobs Pack
  • UK Paint Jobs Pack
  • Irish Paint Jobs Pack
  • Scottish Paint Jobs Pack
  • Flip Paint Designs
  • Polish Paint Jobs Pack
  • Brazilian Paint Jobs Pack
  • Fantasy Paint Jobs Pack
  • USA Paint Jobs Pack
  • Scandinavia
  • Canadian Paint Jobs Pack
  • High Power Cargo Pack
  • German Paint Jobs Pack
  • French Paint Jobs Pack
  • Czech Paint Jobs Pack
  • Christmas Paint Jobs Pack
  • Raven Truck Design Pack
  • Norwegian Paint Jobs Pack
  • Danish Paint Jobs Pack
  • Swedish Paint Jobs Pack
  • Viking Legends
  • Russian Paint Jobs Pack
  • Cabin Accessories
  • Michelin Fan Pack
  • Japanese Paint Jobs Pack
  • PC Gamer DLC
  • Turkish Paint Jobs Pack
  • Wheel Tuning Pack
  • Italian Paint Jobs Pack
  • Schwarzmuller Trailer Pack
  • Rocket League Promo
  • Hungarian Paint Jobs Pack
  • Slovak Paint Jobs Pack
  • Spanish Paint Jobs Pack
  • Window Flags
  • Austrian Paint Jobs Pack
  • Mighty Griffin Tuning Pack
  • South Korean Paint Jobs Pack
  • Swiss Paint Jobs Pack
  • Chinese Paint Jobs Pack
  • Pirate Paint Jobs Pack
  • XF Tuning Pack
  • Lunar New Year Pack
  • Vive la France !
  • Heavy Cargo Pack
  • Finnish Paint Jobs Pack
  • Belgian Paint Jobs Pack
  • Dragon Truck Design Pack
  • Romanian Paint Jobs Pack
  • Australian Paint Jobs Pack
  • Valentine’s Paint Jobs Pack
  • Italia
  • Special Transport
  • Portuguese Paint Jobs Pack
  • Dutch Paint Jobs Pack
  • Beyond the Baltic Sea
  • Space Paint Jobs Pack
  • Krone Trailer Pack
  • Estonian Paint Jobs Pack
  • Latvian Paint Jobs Pack
  • Lithuanian Paint Jobs Pack
  • Road to the Black Sea
  • Actros Tuning Pack
  • Pink Ribbon Charity Pack
  • Goodyear Tyres Pack
  • Bulgarian Paint Jobs
  • Iberia
  • HS-Schoch Tuning Pack
  • FH Tuning Pack
  • Super Stripes Paint Jobs Pack
  • Added add-on: DAF XG / XG +.
Cấu hình tối thiểu:
Processor: Dual core CPU 2.4 GHz
Memory: 4 GB RAM
Graphics: GeForce GTS 450-class (Intel HD 4000)
Hard Drive: 3 GB available space

luuhainam

Bác nào có link drive cho em xin với, getlink thì lỗi, tải fshare 150kb/s thì chắc 3 ngày mới về đến nhà mất ;(;(;(

quangkhoi

Hình như bản mới này đèn không sáng như các bản cũ hả các bác? Trời mưa đường mù mà bật đèn lên cũng không sáng. Trời tối thì sáng được tí. Có cách nào khắc phục không ạ?

Hình như bản mới này đèn không sáng như các bản cũ hả các bác? Trời mưa đường mù mà bật đèn lên cũng không sáng. Trời tối thì sáng được tí. Có cách nào khắc phục không ạ?
Đúng rồi bạn, bản mới này đèn làm thực tế nên không sáng nhiều đâu. Bạn muốn sáng thì tải mấy mod tăng sáng á.

quangkhoi

Đúng rồi bạn, bản mới này đèn làm thực tế nên không sáng nhiều đâu. Bạn muốn sáng thì tải mấy mod tăng sáng á.
Bạn cho mình xin từ khóa hoặc link được không? Mình tìm bữa giờ mà không thấy. Tối quá so với thực tế luôn.

limann

Xin hỏi có bản Mod Map Bằng Lái B2 với bản ETS2 v1.41.1.5s này ko các bác ? Ngoài ra nếu muốn Mod Xe 4-5 chỗ thì xài bản Mod nào & bản ETS2 nào các bác nhỉ ? Cảm ơn