1.24.x Euro Truck Simulator 2 v1.24.3.1s (Full DLC)

NellyZT

Mình sài win 10 64bit cứ vào game load xong logo game vào đến phần điền thông tin cơ bản thì nó chỉ có nhạc xong đứng hình đó luôn chuột cũng ko di chuyển đc :(
down bản cài đặt ở chỗ khác thì vào game nó văng ra luôn.

e đang sử dụng bản 1.22 giờ muốn chơi bản 1.24 thì có cần xóa 1.22 để cài đặt 1.24 không ạ

taigame

sao trang nào cũng k tai đc vậy.ra trang quảng cáo click bo quảng cáo là ra gì đâu k à, sao tải ad

thach243

Moderator
Staff member
e đang sử dụng bản 1.22 giờ muốn chơi bản 1.24 thì có cần xóa 1.22 để cài đặt 1.24 không ạ
nếu chơi 1.24 thì bạn có thể xóa bản 1.22 đi nhé
ad ơi win xp chơi đc không
bây giờ ets2 ko hỗ trợ win xp nư
sao em không tìm được thư mục mod vậy anh ??
thư mục mod nằm ở trong document/ ets2, nếu trong đó chưa có thư mục mod thì tạo thư mục mới rồi đặt tên là mod nhé
ad ơi sao tải về r ko có cái laucher z:eek::eek::eek:
bạn copy eurotruck2.exe ra ngoài desktop là dc

câu hỏi nhiều người đang thắc mắc ;) Trong đó có mình nữa nhé :* <3 Mong Ad @nphunghung giải đáp hộ là có phiên bản cũ rồi bây giờ tải phiên bản mới về thì như thế nào nữa ạ ?1 Có cần phải bỏ hay xóa hết tất cả phiên bản cũ đi không ?1 hay là chỉ cần tải phiên bản mới rồi giải nén ra là nó tự có để vào luôn hay sao mong giải thích chi tiết ;) hoặc cho xin link videos hướng dẫn nói cụ thể :* ;) <3
Xin chân thành cảm ơn

nphunghung

Staff member
câu hỏi nhiều người đang thắc mắc ;) Trong đó có mình nữa nhé :* <3 Mong Ad @nphunghung giải đáp hộ là có phiên bản cũ rồi bây giờ tải phiên bản mới về thì như thế nào nữa ạ ?1 Có cần phải bỏ hay xóa hết tất cả phiên bản cũ đi không ?1 hay là chỉ cần tải phiên bản mới rồi giải nén ra là nó tự có để vào luôn hay sao mong giải thích chi tiết ;) hoặc cho xin link videos hướng dẫn nói cụ thể :* ;) <3
Xin chân thành cảm ơn

Khi tải về phiên bản mới thì có thể giải nén đè vào thư mục game cũ cũng được. Hoặc là giải nén vào 1 thư mục riêng, khi giải nén vào thư mục riêng thì nên xóa thư mục game cũ đi cho đỡ nặng máy. Game này đơn giản về cấu trúc nên các bạn không lo xóa nhầm hay gì hết. Nếu xóa nhầm thì tải lại, giải nén lại là được.