1.20.x Euro truck simulator 2 v1.20.1s+27DLC (Size: 1.7Gb)

nphunghung

Staff member
cho mình hỏi, giờ mình có euro v1.15 rồi, giờ mình muốncài vào có cần xóa cái cũ k hay cài đè lên luôn
Cái này bạn có thể cài sang 1 thư mục khác và chơi song song với bản mà bạn đang có bạn nhé. Tuy nhiên Lưu ý khi sử dụng chung profile, bởi vì profile của phiên bản mới hơn sẽ không sử dụng được trên phiên bản cũ.

Cái này bạn có thể cài sang 1 thư mục khác và chơi song song với bản mà bạn đang có bạn nhé. Tuy nhiên Lưu ý khi sử dụng chung profile, bởi vì profile của phiên bản mới hơn sẽ không sử dụng được trên phiên bản cũ.
giờ mình cài ở thư mục khác xong mình lấy profile cũ copy wa hả bạn

nphunghung

Staff member
giờ mình cài ở thư mục khác xong mình lấy profile cũ copy wa hả bạn
Profile được lưu trữ trong thư mục chung là Documents/Euro Truck Simulator 2/Profiles. Bạn nên tạo profile mới và đặt tên riêng để chơi.

sao e cài rồi mà vào game nó báo lỗi này a
[/IMG]
[/IMG]. cho e hỏi lỗi tại sao.e xóa est ở my document rồi

ongkebanhmi1994

Bạn kiểm tra xem bạn có dùng phần mềm diệt virus gì không? Nếu có thì tạm tắt đi, sau đó giải nén lại file download và cài đặt lại.

Nếu không được thì bạn dùng công cụ tìm kiếm của diễn đàn và tìm "isdone.dll" đã có bài mình hướng dẫ cụ thể rồi nhé.
e giải nén thì cài đặt k đc, cuối cùng k giải nén nó mới cho cài đặt. Bây giờ e chơi đc rùi tks a.

nh0c193310

mấy bác ơi cho e hỏi bản Euro Truck Simulation 2 vs Euro Truck Simulation 2 - Scandinavia thì khác nhau cái gì ạ....và bản nào chơi ngon hơn....tks alll....

nphunghung

Staff member
mấy bác ơi cho e hỏi bản Euro Truck Simulation 2 vs Euro Truck Simulation 2 - Scandinavia thì khác nhau cái gì ạ....và bản nào chơi ngon hơn....tks alll....
Euro Truck Simulator 2 là tên game, là bộ game cơ bản và chưa có thêm bất cứ thành phần mở rộng nào
Scandinivia là DLC, là phần mở rộng thêm cho game, Scadinavia mở rộng bản đồ về phía bắc. Bên cạnh đó Going East mở rộng bản đồ về phía đông. Bạn tìm hiểu thêm trên diễn đàn nhé.

n0bjtamk

không biết tại sao e bán xe mod và mua xe khác, cũng copy mấy bản mod xe vào game, vào game chơi tiếp lại bị lỗi stoped steam vậy

Luffy

ad cho em hõi cái này là tãi game về chơi hay là phiên bản cập nhật cho những ai đã có game trong máy v ạ

nphunghung

Staff member
ad cho em hõi cái này là tãi game về chơi hay là phiên bản cập nhật cho những ai đã có game trong máy v ạ
Cái này tải về cài đặt mới nhé bạn. Tuy nhiên chúng vẫn sử dụng được profile từ các phiên bản game cũ hơn.