1.3x Euro Truck Simulator 2 (v 1.36.2.2s + 70 DLC)

Google drive có 15GB ,2 bản là phải xóa ,up chậm nên không up .Bạn nào không thích Fshare thì tự tìm trên mạng tải về chơi ! Xin đừng xin link Google drive nữa ,cám ơn các bạn nhiều !
Bạn đăng ký Google Team Drive nhé, không giới hạn lưu trữ và có bạn dongle905 đang có share miễn phí nhé. Giờ bên Fshare fix getlink rồi nên Google Drive là nơi để lưu trữ thuận tiện nhất.
https://vn-zoom.org/threads/google-drive-team-khong-gian-luu-tru-khong-gioi-han.13294/

Bạn đăng ký Google Team Drive nhé, không giới hạn lưu trữ và có bạn dongle905 đang có share miễn phí nhé. Giờ bên Fshare fix getlink rồi nên Google Drive là nơi để lưu trữ thuận tiện nhất.
https://vn-zoom.org/threads/google-drive-team-khong-gian-luu-tru-khong-gioi-han.13294/
Mất công quá ,không có thời gian ,sao bạn không làm rồi up lên cho người khác tải đi .Cũng có nhiều bạn tải Fshare người ta đâu có than gì đâu !

FShare + IDM mất có 38 giờ chứ nhiêu, để cho máy tải đi, than hoài.
Trong khi đợi link google :(

Link Google Drive mình chỉ có bản setup, chịu khó ngồi cài tầm khoảng 1 tiếng hơn là xong nhé bạn.
Hy vọng bạn nào đã tải bản 7GB rồi, up lên google drive để mình kéo link về Google Team Drive cho anh em tải nhanh hơn.
https://drive.google.com/file/d/1sa4gOPcdHPmhIOBJIzTrJ5EuOQ5FJTrU/view?usp=drivesdk

P/S: Bạn nào đã tải bản 7.2GB về rồi xin share link Google giúp, mình tạo bản sao xong bên Google Team Drive thì bạn xóa cũng được.
Ờ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

Chán đời.

P/S: Bạn nào đã tải bản 7.2GB về rồi xin share link Google giúp, mình tạo bản sao xong bên Google Team Drive thì bạn xóa cũng được.

Bản 1.36.2.2s tui dang chơi.Nén bằng WinRAR 5.50. Dung lượng 7.7Gb khi giải nén. Xả ra là chơi thôi.

https://drive.google.com/open?id=1obb_a8Cvx0TYLjkPX-GyahKtMfZwJtqU

Bình thường tui kéo = Torrent chỉ 8 phút + setup 10 phút trên SSD mạng Viettel Fast20 là có game chơi rồi sao nhìn mấy you tải mà thấy khổ sở.

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bác cho em hỏi em tải bản trên fshare kia về giải nén bình thường tuy nhiên khi chơi lại không thể di chuyển ( cụ thể nó không cho đi) mặc dù cài W là đạp ga hay chuyển sang nút up là đạp ga cũng ko được, trong khi A S D rẽ trái phải phanh bình thường. Các bác giúp em với ( phím của em không bị liệt)

Các bác cho em hỏi em tải bản trên fshare kia về giải nén bình thường tuy nhiên khi chơi lại không thể di chuyển ( cụ thể nó không cho đi) mặc dù cài W là đạp ga hay chuyển sang nút up là đạp ga cũng ko được, trong khi A S D rẽ trái phải phanh bình thường. Các bác giúp em với ( phím của em không bị liệt)

Bạn tắt bộ gõ Unikey tiếng Việt thử xem...

Bữa cũng bị như bạn, do chạy bị lật xe xong nhấn F7 để về gara sửa chữa, xong cái quay vô lăng không được, đạp ga cũng không. Hên là có save games nên quay về lúc chưa lật xe chạy tiếp. Mà bản này lỗi gì á, mình cũng không hiểu luôn
P/S: Trường hợp của mình không phải do Unikey do mình chế vô lăng, côn phanh ga từ chuột nên không thể liên quan tới Unikey được. Chắc về lại bản 1.34 cho lành, bản 1.35 thì lỗi chạy xíu bị văng ra.

Bữa cũng bị như bạn, do chạy bị lật xe xong nhấn F7 để về gara sửa chữa, xong cái quay vô lăng không được, đạp ga cũng không. Hên là có save games nên quay về lúc chưa lật xe chạy tiếp. Mà bản này lỗi gì á, mình cũng không hiểu luôn
P/S: Trường hợp của mình không phải do Unikey do mình chế vô lăng, côn phanh ga từ chuột nên không thể liên quan tới Unikey được. Chắc về lại bản 1.34 cho lành, bản 1.35 thì lỗi chạy xíu bị văng ra.
Em tắt Unikey rồi bác ạ. mọi thứ đều bình thường chỉ trừ mỗi ko đạp ga được ( em mở bản 1.35 vẫn đạp ga bình thường ), khởi động động cơ rồi nhưng không thể đạp ga để tiến lên :(