ALL Euro Truck Simulator 2 - ITALIA

haydas2

ai làm ơn cho mình xin bản mod có xe cảnh sát hộ tống chở hàng với ạ . bản 1.30 ý ạ . cảm ơn nhìu

haydas2

MÀ BẠN ƠI TẢI VỀ RỒI MÀ KO THẤY CÓ XE HỘ TỐNG , PHAI LÀM THẾ NÀO VẬY CHỈ GIÚP MINH ĐI

minh1710

cái này ở khúc nào vậy
ở Livorno gần cảng nha bn

MÀ BẠN ƠI TẢI VỀ RỒI MÀ KO THẤY CÓ XE HỘ TỐNG , PHAI LÀM THẾ NÀO VẬY CHỈ GIÚP MINH ĐI
Xe hộ tống chỉ xuất hiện khi bạn chạy hàng Special Transport (kí hiệu là 2 sọc đỏ và trắng xen kẽ nhau, nằm giữa hình ảnh mặt hàng và thông tin chuyến hàng ở mục Tìm việc)

ad và mọi người cho em hỏi tải bản nào để lái xe ở việt nam và lái xe khách giường nằm :( em chả biết gì cả , có lần tải về nhưng chỉ chơi được ở châu âu lái xe công thôi

ad và mọi người cho em hỏi tải bản nào để lái xe ở việt nam và lái xe khách giường nằm :( em chả biết gì cả , có lần tải về nhưng chỉ chơi được ở châu âu lái xe công thôi
Nếu bạn muốn lái xe giường nằm thì bạn phải tải mod về
Để tìm mod bạn tìm mục Download MOD ETS2, chọn mục Mod xe bạn sẽ tìm thấy mod xe giường nằm và tải mod về
Tải mod về rồi bạn thả file mod vào thư mục mod của game theo đường dẫn: C:\My Documents\Euro Truck Simulator 2\mod
Sau đó vào game, chọn Mod Manager, nháy đúp chuột để active mod

Nếu bạn muốn lái xe giường nằm thì bạn phải tải mod về
Để tìm mod bạn tìm mục Download MOD ETS2, chọn mục Mod xe bạn sẽ tìm thấy mod xe giường nằm và tải mod về
Tải mod về rồi bạn thả file mod vào thư mục mod của game theo đường dẫn: C:\My Documents\Euro Truck Simulator 2\mod
Sau đó vào game, chọn Mod Manager, nháy đúp chuột để active mod
Thế còn bây giờ muốn chơi thì phải tải cái nào hả bạn ? có quá nhiều mình không biết tải cái nào