ALL Demo test chassis mod xe khách giường nằm Hyundai Universe Việt Nam cho ETS2

Status
Not open for further replies.

Demo chassis của xe giường nằm Hyundai Universe Việt Nam trong game Eurotruck Simulator 2.
Xe sử dụng lốp KUMHO tire Việt Nam, mâm xe loại mới nhất dành cho xe giường nằm, động cơ weichai 410hp.
Hệ thống treo 6 bầu hơi đảm bảo độ bồng bềnh êm ái như xe thật :)
Các bạn comment cho ý kiến nhé và đừng quên subcribe :)

trislr

Tuyệt vời, nếu weichai vậy là làm theo Thaco hả Ad? có làm tracomeco luôn ko ad? Kèn nghe phê quá. Hóng ngày phát hành.
Đã subcribe.

trislr

Đúng rồi bạn. Sau này sẽ có nhiều phiên bản các hãng :)
từ hồi có dự án ad ngày nào cũng vào hóng. Trc có 1 dự án VN map, trago, uni bên face, yêu cầu donate, mình cũng oke, cuối cùng lừa đảo. Không tiết tiền mà làm hụt hẫng. :))). Ad cần thông tin gì post nhá. Mình có xíu tìm hiểu về mấy dòng uni này.

thach243

Moderator
Staff member
mình thấy nhún thế này là hơi quá, đến lúc vào cua gấp hay đường xóc thì chắc là lắc kinho_O:D

huypy794

chừng nào xong v a ơi...hóng quá...quay được 900 k a...:Dclap~~

Chỉnh sửa lần cuối:

thach243

Moderator
Staff member
mod xe này dự kiến có nhiều option như skin, lốp ,mâm xe, kính chiếu hậu ,đèn ,... nhiều kiểu không vậy bạn

Demo chassis của xe giường nằm Hyundai Universe Việt Nam trong game Eurotruck Simulator 2.
Xe sử dụng lốp KUMHO tire Việt Nam, mâm xe loại mới nhất dành cho xe giường nằm, động cơ weichai 410hp.
Hệ thống treo 6 bầu hơi đảm bảo độ bồng bềnh êm ái như xe thật :)
Các bạn comment cho ý kiến nhé và đừng quên subcribe :)
Mình có ý kiến nên đổi thành ống xả dạng dẹt cho nó giống :D

Mình có ý kiến nên đổi thành ống xả dạng dẹt cho nó giống :D
Bạn k hiểu nguyên tắc xe rồi. Đây là chassis khung gầm bên trong ruột xe. Chưa lắp vỏ và nội thất. Sau khi lắp vỏ thì toàn bộ cái này sẽ bị che vào trong vỏ chỉ lộ 4 cái bánh. Và khi đó sẽ phải nối thêm ống xả dẹt đi qua vỏ xe cho khói phun ra ngoài.
Toàn bộ chi tiết đc bên mình đi chụp hình thực tế tại nhà sản xuất. Sai sao đc. Tất cả đều giống thực tế bên ngoài

Đức Royal

Moderator
Staff member
Bạn k hiểu nguyên tắc xe rồi. Đây là chassis khung gầm bên trong ruột xe. Chưa lắp vỏ và nội thất. Sau khi lắp vỏ thì toàn bộ cái này sẽ bị che vào trong vỏ chỉ lộ 4 cái bánh. Và khi đó sẽ phải nối thêm ống xả dẹt đi qua vỏ xe cho khói phun ra ngoài.
Toàn bộ chi tiết đc bên mình đi chụp hình thực tế tại nhà sản xuất. Sai sao đc. Tất cả đều giống thực tế bên ngoài
hay quá bác ạ :);):D:D

thach243

Moderator
Staff member
bạn xem các comment của mọi người trên facebook nè:

có gì giải đáp dc thì bạn có thể giải đáp luôn ở đây nhé, mình sẽ chuyển tiếp tới họ

mình chưa hiểu về là mod xe này, mình nghĩ chỉ là game thì tạo ra hình cái vỏ xe chạy nhún nhún là ok rồ,i ko ngờ làm chi tiết đếtunừng khung gầm luon hả bạn

Status
Not open for further replies.