1.4.x City car Driving v 1.4.1 -1.5 cracked

Em van ket noi internet bt ma, em nghi chac kick hoat key free no bi nhu the
lỗi của bạn là đã bị phát hiện là game crack, cũng tương tự như bị xe bay thôi, city car driving muốn chơi dc không có cách nào khác ngoài mua bản quyền

Ai muốn chơi vô lăng hay GamePad thì phải chọn Rus As Administration nhé !
Tối nay hoặc ngày mai mình sẽ hướng dẫn các bạn làm một bộ chơi game giống thật (khoảng 60%) có đủ côn, phanh, ga và vô lăng, cần số luôn nhé !
Ai ủng hộ like phát !

k bị xe bay đâu nhé, chỉ bị mòn côn khó chạy thôi
Bản 1.4.x này bị lỗi mòn côn sau 10p phải không bạn ?
Mình dùng hộp số MT và AT đều bị mòn côn sau 10p, dù lái rất kĩ vẫn thế :oops::oops::oops:
Anh em có ai bị giống mình không ?

Bản 1.4.x này bị lỗi mòn côn sau 10p phải không bạn ?
Mình dùng hộp số MT và AT đều bị mòn côn sau 10p, dù lái rất kĩ vẫn thế :oops::oops::oops:
Anh em có ai bị giống mình không ?
đúng rồi bạn, vẫn là lỗi crack thôi, nếu mua bản quyền sẽ khỏi

Hải Long

Staff member
Nếu dùng crack để chơi game thì sau 10-15' nhấn ga sẽ không đi bạn thoát ra chọn xe khác là được.Ai muốn hỏi gì về mod car hay các thứ về 1.4.1 thì vào đây nhé mình đáp ứng .

Nếu dùng crack để chơi game thì sau 10-15' nhấn ga sẽ không đi bạn thoát ra chọn xe khác là được.Ai muốn hỏi gì về mod car hay các thứ về 1.4.1 thì vào đây nhé mình đáp ứng .
Sao mình lấy file mod car 2.2.7 để vào bản 1.4.1 nó báo lỗi không read được file .xml gì đó bạn. Bạn có thể chỉ mình cách mod car cho bản 1.4.1 này với :3

Lỗi như thế này

Khi mod car trên bản 1.4.1

Hải Long

Staff member
Sao mình lấy file mod car 2.2.7 để vào bản 1.4.1 nó báo lỗi không read được file .xml gì đó bạn. Bạn có thể chỉ mình cách mod car cho bản 1.4.1 này với :3
Bản nào mod car cho bản ấy ko chung nhau,rs6 là xe sang trọng đi bốc lắm,bạn tìm Rs6 cho pb 1.4.1 rồi dùng công cụ mod 1.4.1 để mod

1. Mọi người cho mình hỏi: Sao vô lăng của mình cứ bên phải vậy? Bản 1.4 bị, nên mình up lên 1.5 nhưng vẫn bên phải. Đã set trong profile là left, right hand,.... Nhưng vẫn bên phải. Mọi người giúp minh với.
2. sau khi crack bản 1.4. Lên 1.5 ko có file crack hả mọi người?? (Chơi 1 lúc màn hình mờ và có dòng chữ... N"OT ACTIVE"
Cảm ơn nhé. Mình mới tham gia game này dc 1 tuần.