1.5.x City Car Driving 1.5.9.2 Full Crack

Thuan0312

Moderator
Staff member
Nhằm mang đến trải nghiệm tốt nhất cho mọi người, mình sẽ up các game trên diễn đàn lên Google Drive cho tiện việc download
Link(2.89GB): Download Here
  • Processor: Intel Pentium Dual Core 3.2 GHz / AMD Athlon II X4 3.1 GHz
  • Memory: 4 GB RAM
  • Graphics: AMD Radeon R7 240 / nVidia GeForce GT 740
  • DirectX: Version 11
  • Storage: 10 GB available space
  • Sound Card: Any sound card compatible with DirectX 9.0
  • Additional Notes: WARNING!!! Correct program operation on laptops and on computers with integrated video cards is not guaranteed! Recommended system requirements for the Oculus Rift & HTC Vive are determined by the equipment manufacturer.

• Processor: Intel Core i3 3.2 GHz / AMD FX 4xxx 3.6 GHz
  • Memory: 8 GB RAM
  • Graphics: AMD Radeon R7 250X / nVidia GeForce GTX 750
  • DirectX: Version 11
  • Storage: 10 GB available space
  • Sound Card: Any sound card compatible with DirectX 9.0
  • Additional Notes: WARNING!!! Correct program operation on laptops and on computers with integrated video cards is not guaranteed! Recommended system requirements for the Oculus Rift & HTC Vive are determined by the equipment manufacturer.
Mọi người cần game gì báo mình mình up nhé
Code:
https://bit.ly/458A9v2

quyentechsh

Ad cho hỏi cài game đề pa xong ko vào dc số, tắt máy thì vào số dc. Cần phải acti hay gì ko vậy?

vnsimulator

Administrator
Staff member
Ad cho hỏi cài game đề pa xong ko vào dc số, tắt máy thì vào số dc. Cần phải acti hay gì ko vậy?
Do bạn đang lái xe số sàn bạn nhé. Muốn vào số thì bạn phải đạp côn mới vào số được. Nếu bạn chơi bàn phím thì rất khó vì không giữ được hành trình của côn. Bạn chuyển qua lái số tự động thì vào số đơn giản hơn.

quyentechsh

Do bạn đang lái xe số sàn bạn nhé. Muốn vào số thì bạn phải đạp côn mới vào số được. Nếu bạn chơi bàn phím thì rất khó vì không giữ được hành trình của côn. Bạn chuyển qua lái số tự động thì vào số đơn giản hơn.
Mình vẫn đạp côn như trước đây chơi bản steam mà. kiểm tra chân ga, phanh côn trên Ghub vẫn nhận tốt. Hay do thiét lập của Game ad nhỉ ? cảm ơn