1.4.x City Car Driving 1.4.1 + key

Hải Long

Staff member
Hi all!
Các bạn làm theo clip hướng dẫn trên YouTube

"
"

để xem cách truy cập web, tải game City Car Driving và crack. Cứ làm theo clip hướng dẫn trên bảo đảm sẽ cài đặt và chơi bình thường nhé. Win 7+8 thì mình thử rồi, chơi OK; chỉ có Win10 là chưa thử thôi
Phiên bản cũ rồi bạn ạ!

shini1989

Cho mình hỏi 1 chút về phần setting: mình dùng G29 ko có cần số, trên vô lăng có thanh gạt lên số và xuống số. Khi gạt nút lên hoặc xuống số thì có thấy lên số nhưng nó lại về Mo ngay, không giữ lại ở số đó, giờ mình phải setting như thế nào để bấm 1 cái là nó lên số như xe ga ?

Mình sử dụng vô lăng Betop 3198. Vô lăng này có chức năng rung. Vậy khi nào thì vô lăng rung vậy ạ? Mình chạy hoài mà chưa thấy rung.
Mong mọi người giúp đỡ.

nguyensinh486

Tôi đã cài ứng dụng trước đó, Bây h cài lại nó bảo là đã cài ứng dụng trước đó bây giờ làm sao để có biểu tượng ngoài desktop đây AD

nonghungson92

Mình mới cập nhật thêm các link khác rồi, bạn thử tải về ở các link khác xem sao nhé.

Lỗi "The Program can't start because MSVCR100.DLL is missing from your computer. Try reinstalling the program to fix this problem" có thể được coi là sự cố của Windows, vì vậy nếu như bạn gặp phải sự cố này trên máy tính chỉ cần tải lại Microsoft Visual C++ Redistributable với phiên bản phù hợp với hệ điều hành mà bạn đang sử dụng.

Bạn tải về 1 trong 2 phiên bản dưới đây và cài đặt vào máy bạn nhé:
Microsoft Visual C++ 2010 32bit: Link 1 - Link 2
Microsoft Visual C++ 2010 64bit: Link 1 - Link 2

@N2t9n1990lsnct Xin phép chủ topic mình reup lại các file mà bạn đã chia sẻ và share link dự phòng để mọi người tải được thuận lợi hơn, đã edit ngay trong #1 rồi nhé.
may có cái này. ko máy mình cũng dính lỗi, ko chơi được thì lại phải nhìn ng khác chơi :p

Hải Long

Staff member
Tôi đã cài ứng dụng trước đó, Bây h cài lại nó bảo là đã cài ứng dụng trước đó bây giờ làm sao để có biểu tượng ngoài desktop đây AD
Bạn xóa hết bản cũ đi,cài lại bản mới .trong khi cài nhớ chọn tạo biểu tượng ngoài desktop.