ĐÃ GIẢI QUYẾT Chọn hãng xe cho lần mua đầu tiên

Chào các bác,e mới mon men gia nhập thế giới tài xế :rolleyes: Có vài điều cần các bác chỉ giáo ạ

Lần đầu vào chơi đi chở hàng chuyến thuê thì chủ cho xe nào đi xe đấy :p

Xong e cóp đc ít tiền,vay ngân hàng thêm 50k $ mua con xe :cool: mà chỉ mới mở đc có 2 cửa hàng bán xe là Man và Iveco .

E mua luôn con Iveco 98k $ . Nhưng đi chán quá các bác ạ,yếu quá đi :mad: ko biết Volvo với Scania,Mercedes có ngon hơn ko? E ko biết gì về xe cộ cả

Các bác tư vấn cho e mua xe hãng nào động cơ khỏe khỏe chút ,đạp ga cho sướng với :D Cảm ơn các bác nhiều.

Chào bạn Nên Cheat Engine Để hack tiền mà tha hồ Lựa Chọn con việc chạy nhanh hay chạm la do mình chỉnh bỏ phần giới hạn tốc độ ra bạn có thể chạy 120 130km Thanks

Cảm ơn bạn nhưng mình thì lại thích chơi kiểu tự lực cho nó khó khăn hấp dẫn:p

Về cái giới hạn tốc độ thì mình đã bỏ tích rồi,nên tốc độ max thì là ngang ngang nhau,Ý mình là cái xe IVECO mình mua,nó vẻ yếu yếu,khởi động,hoặc lên dốc,có vẻ ko đc khỏe lắm,hơi ỳ ỳ khá lâu mới lên đc tốc độ tối đa:(
Nên tham khảo ý kiến các bác thâm niên xem chọn xe hãng nào,để sau này phát triển thàng công ty thì mua 1 loạt xe hãng đó luôn :D

Cảm ơn bạn nhưng mình thì lại thích chơi kiểu tự lực cho nó khó khăn hấp dẫn:p

Về cái giới hạn tốc độ thì mình đã bỏ tích rồi,nên tốc độ max thì là ngang ngang nhau,Ý mình là cái xe IVECO mình mua,nó vẻ yếu yếu,khởi động,hoặc lên dốc,có vẻ ko đc khỏe lắm,hơi ỳ ỳ khá lâu mới lên đc tốc độ tối đa:(
Nên tham khảo ý kiến các bác thâm niên xem chọn xe hãng nào,để sau này phát triển thàng công ty thì mua 1 loạt xe hãng đó luôn :D
Iveco thì đúng là yếu thật rồi , Volvo và Scania là hai loại xe có động cơ mạnh nhất hiện nay là 750hp và 730hp nhé

nphunghung

Staff member
Như bác Ank To đã nói, Scania và Volvo là 2 xe có HP cao nhất và góc nhìn từ cabin cũng khá dễ chịu, góc nhìn thoáng, rộng. Mới đầu chạy, chưa mở được nhiều cửa hàng bán xe, và cấp độ chưa cao nên chưa thể mua được các xe đời cao và chưa thể nâng cấp xe lên HP cao nhất. Về khoản này thì chắc bác muốn cày bừa thì phải chịu khó chạy nhiều. Để mở garage và cửa hàng bán xe mới thì bác chạy qua các thành phố khác nhé. Dưới đây là 2 cái bác có thể tham khảo.

Cảm ơn các bác nhiều,mình vừa bốc 1 e Volvo để tạo dựng lại sự nghiệp,đạp ga 1 cái là vọt lên phê quá là phê :D