1.19.x có patch 1.19.2.1 rồi đó mấy bác

http://www.eurotrucksimulator2.com/update.php
các bác vào links trang chủ tải nhé. mình cũng đang tải lát làm chuột bạch thử xem có gì mới không
thấy trên trang chủ ghi
  • Hungary expansion - two new cities to the Going East! content: Pécs and Szeged
  • Mod Manager
  • Manual control for automatic transmission (shifting hints, switch between manual/auto)
  • Controls for dashboard navigation map (zoom, turn off)
  • Driver controlled trip info stored in truck computer (distance, consumption)
  • Editor improvements (see Modding Info)
  • Matching truck cabin interior looks shown in exterior view.
  • Improved readability of dashboard info in some trucks (computer display, GPS map)
  • Added wheel sounds on different surfaces (+ re-balanced sounds)
  • Added sounds for sticks and buttons in truck cabin
đại khái là Hugari thêm 2 thành phố
chỉnh sữa GPS
thêm âm thanh cho lốp xe và cần gạt trên ca bin..... các bác tự khám phá thêm nhé
các bác tải torent cho nhanh.

Titanti

Mình là mem mới!
Cho mình hỏi là tải bản patch này là chơi được liền hay là phải chờ bản crack vậy bạn?!

lúc trước mình sài cr@ck thì mình ptach bình thường xong chạy cr@ck lại là ok không biết mấy bản trên diễn đàn này hoạt động thế nào vì bản trước đây mình sài tải trang nước ngoài. bạn cứ thử nếu không được thì gỡ ra cài lại là ok thôi phần save thì vẫn còn nguyên mà. cho chắc ăn thì copy phần save vào thư mục mới.

sau khi mình cài đặt xong mình chưa crack nhưng vẫn cài pacth1.19.2.1 không được. Máy báo là "Steam version of the game is not supported by the update! Steam will automatically update the game unless automatic updates are disabled."

sau khi mình cài đặt xong mình chưa crack nhưng vẫn cài pacth1.19.2.1 không được. Máy báo là "Steam version of the game is not supported by the update! Steam will automatically update the game unless automatic updates are disabled."
Thông báo đó cho biết Version bạn đang chơi không support cho cái bản patch này . Bạn nên nhớ rằng patch này cũng có 2 loại nhé :
1 loại patch là CURRENT VERSION 1.19.2.1 nghĩa là bản patch này sử dụng được từ bất kể version nào của game mà bạn đang chơi
1 loại patch là FROM 1.18.1.3 TO 1.19.2.1 nghĩa là bản patch này chỉ sử dụng được khi version bạn đang chơi là 1.18.1.3 ( phiên bản kế cận gần nhau nhất ) .
Mình nghĩ bạn đang có sự nhầm lần ở 2 dạng patch này :D