HỎI Cách Lưu game khi chơi off mà ở quán nét

hxhhxhz

mấy anh cho e hỏi là e chơi quán nét .. mỗi lần chơi là phải tải lại
không bít có cách nào save game rồi hôm sau tải lại mà vẫn chơi tiếp được k ạ ?
tks trước ạ

TrungNV

Staff member
Lưu game rồi quay ra mục theo đường dẫn Document > Euro truck simulator 2 (copy cái mục này về)
Hôm khác tải game rồi bỏ vào mục document, lại tiếp tục chơi :D

hxhhxhz

quán nét ngỹ là tắt máy chủ do cài gcafe ý .. sáng mai ra đâu còn game đâu phải tải lại mà

Huu Hiep Nguyen

bạn k muốn tải lại thì đầu tư cái usb tải về xong chép hết qua usb mỗi lần ra net cắm usb vào cop file qua chơi th

phamhieu

Cái quan trọng là cứ copy paste từ điện thoại hay usb ra máy cài lại thì chơi lại từ đầu bác ạ, cso hiểu offline ko, nó ko như kiểu cài sẵn thfi nó lưu, chứ cứ copy paste file thì mỗi lần thế thì cày lại từ đầu, mất hết thông tin nhân vật các thứ

Thuan0312

Moderator
Staff member
Cái quan trọng là cứ copy paste từ điện thoại hay usb ra máy cài lại thì chơi lại từ đầu bác ạ, cso hiểu offline ko, nó ko như kiểu cài sẵn thfi nó lưu, chứ cứ copy paste file thì mỗi lần thế thì cày lại từ đầu, mất hết thông tin nhân vật các thứ
Lưu phần document là đc mà bác

Game này profile nó lưu offline trên máy tính chứ không đồng bộ giữa các máy. Vì vậy mỗi lần chuyển máy thì bạn phải copy thư mục Documents\Euro Truck Simulator 2\ sang máy khác. Nếu bạn không chơi mod thì bạn chỉ cần copy thư mục Documents\Euro Truck Simulator 2\profiles\ là được. Nhưng nếu có mod thì bạn copy thêm cả thư mục mod nữa.