ĐÃ GIẢI QUYẾT Các bác giúp em vài mod ạ.!

Vấn đề cho em hỏi là có mod nào không bị phạt về tốc độ cũng như vượt đèn đỏ không ạ.
Còn về lệnh goto em đã di chuyển xe được nhưng có khi xe rớt qua thành phố là bị lật xe :( hư cả thùng hàng.
Thanks Read

Vấn đề cho em hỏi là có mod nào không bị phạt về tốc độ cũng như vượt đèn đỏ không ạ.
Còn về lệnh goto em đã di chuyển xe được nhưng có khi xe rớt qua thành phố là bị lật xe :( hư cả thùng hàng.
Thanks Read
Muốn không bị phạt ( các loại phạt ) bạn có thể kiếm mod no police tuy nhiên chơi như vậy thì chẳng còn gì là hay nên diễn đàn không khuyến khích dùng những mod như vậy
Còn về vấn đề lệnh goto thì sau khi bay đến 1 thành phố lựa chọn bạn phải tiếp tục di chuyển xe bằng các bàn phím số ( bàn phím phụ numlock ) 8 thẳng , 6 sang phải , 4 sang trái ... để di chuyển đến 1 khoảng cách là là mặt đất vừa đủ để thả xe f9 không bị hư hỏng nhé

imTomka

Thay vì bạn sợ bị phạt thì hãy kiếm thật nhiều $ vô, giống Đại Gia vậy đó. 1 là hack $ bằng cheat Engine, 2 là dùng mods để farm $. Sau đó chạy theo ý bạn muốn vì trong túi nhiều $ cơ mà. Game về lái xe mà không bị phạt thì không vui nữa :D Mình đang muốn có mods cho ETS2 có cả xe police đi tuần bắt cho vui đây nè.