1.24.x Bus Volvo B12B TX for est 2 for ver 1.24.x

octieuwaywayway

Trong file mod mình up lên có 1 file, giải nén ra sẽ thấy 2 file .scs, 1 file là mod bus, file còn lại là mod hành khách, thật ra file mod hành khách chỉ mod lại của trailer thôi, nên bn k thấy có khách bước lên đâu, bn chỉ thấy khách dg đứng chờ bn tới thôi, lùi xe đúng chỗ, nhấn T tự động khách sẽ lên giống như khi bn chạy xe kéo nhấn T tự động kết nối trailer vs xe vậy.
em không kéo đc luôn bác ạ. G7 kéo đc chứ volvo kéo k đc

Đức Royal

Moderator
Staff member
DLC la` vi` z e ko bit, chi? e vs
DLC là những phần mở rộng của game. Ví dụ như là DLC Scandinavia thì mở rộng bản đồ lên hướng bắc, DLC Going East thì mở rộng sang các nước Đông Âu, vân vân và mây mây....... :D

manhhungvjp

mình mod xong chạy được..ở map châu âu,,sao qua trạm thu phí lại ko trả được phí,,đứng im luôn,,mình ko biết làm jh,,vs lại cũng ko có nhiệm vụ trở khách nữa..ai chỉ mình với

mình mod xong chạy được..ở map châu âu,,sao qua trạm thu phí lại ko trả được phí,,đứng im luôn,,mình ko biết làm jh,,vs lại cũng ko có nhiệm vụ trở khách nữa..ai chỉ mình với
trước tiên bn muốn qua trạm thu phí, tải mod này nhé https://vnsimulator.com/threads/☻-mod-no-barrier-qua-tram-thu-phi.484/, thứ 2 trong file nén đã có 2 mod, đó là mod xe vs mod hành khách, bn vào game kích hoạt rùi nhấn vào chỗ tìm việc, thật ra mod hành khách là mod lại của trailer mà bn kéo thôi, thay vì hình ảnh là trailer thì nó sẽ hiện hình là hành khách.

crjcket9x

Mình tải rồi kích hoạt mod rồi mà sao vào cửa hàng volvo không thấy xe nhỉ? Mình sài 1.24 mà

crjcket9x

Bn nhấn vào mục mua xe trực tuyến xem có dc không nhé.
Không được bác ạ, không thấy xe mà mua, e copy rồi, kích hoạt mod lên rồi, đủ tiền và exp, đã thử đến tận nơi và mua trực tuyến nhưng vẫn không tìm thấy xe để mua :(