1.2.x American Truck Simulator v1.2.1s FULL DLC (64bit + 32bit)

ad ơi cho em hoi làm sao để mod tiền vs xp vậy ạ

Bạn cài mod: "multimod_v2_by_Ank To" , tiền tăng nhiều và XP 5000 cho mỗi lần tiến vào đúng chỗ, nhưng lùi vào đúng chỗ lại chỉ được 100 (hơi ngược đời một chút).

Đức Royal

Moderator
Staff member
CHo mình hỏi bản mới nhất 1.2.3 có cửa hàng và thêm xe mới Volvo phải ko ạ
bản mới nhất là bản 1.23 nhé bạn, cửa hàng xe và xe cũng ko có gì mới, chỉ thêm dlc là dlc wheel tuning pack thôi bạn ạ

nhoxdammenet

Sao mình cài vô máy nó cứ die hoài vậy AD, nó để là "The archive is either in unknown format or dammaged".

nphunghung

Staff member
Sao mình cài vô máy nó cứ die hoài vậy AD, nó để là "The archive is either in unknown format or dammaged".
Lỗi này là do file bạn tải về bị lỗi. Thường là do đường truyền không ổn định. Bạn tải lại file rồi giải nén lại nhé.
cai dat game kieu j vay mik k pit tai
Tải về giải nén là chơi chứ ko cần cài đặt j hết nha bạn. Lần sau nhớ gõ tiếng Việt.

Đức Quyên

mình làm theo hướng dẫn trên kênh youtube mình làm đến đoạn chọn ô ra trang web tải r nhưng lai k có chỗ tải về

Đức Royal

Moderator
Staff member
mình làm theo hướng dẫn trên kênh youtube mình làm đến đoạn chọn ô ra trang web tải r nhưng lai k có chỗ tải về
bạn kiểm tra lại trình duyệt của bạn đi nhé, thứ tắt các chương trình diệt virus có trên trình duyệt mà bạn đang sử dụng xem sao nhé