1.32.x American Truck Simulator 1.32.4.45s + 20 DLC (32bit + 64bit)

bạn chụp cấu hình bạn cài cho card 750ti cho mình xem vs
Card 750ti hiện mình ko dùng, giờ chạy GTX 650 1GB thôi - Ram còn 4GB so với 8GB trc kia. Chỉnh hạ thấp đồ hoạ 1 chút, do update mới thấy nặng hơn - cũng vẫn chạy đc ở mức chấp nhận ( 1 số Setiing để High hoặc Medium trong Game). Riêng GTX 750Ti setting High vô tư. Thậm chí 1 số tuỳ chọn để max đc.

Chỉnh sửa lần cuối:

khangkhang45489

em hỏi cai sao mới tải về thì vào chơi đc nhưng vao làm đc 1 nhiệm vụ rồi reset máy lại là khong vào đc nữa mong thớt giải thích hộ em với

32bit chs đc ko bác ?? :rolleyes: mong trả lời sớmclap~~

Nếu Bạn đang chạy Win 32 bit (x86), thì tìm tới thư mục bin > win_x86 trong thư mục đã cài game như hình dưới. Chạy File amtrucks.exe trong thư mục này để chơi ATS ở hệ 32 bit. :rolleyes:. Lên Win x64 cho tiện Bạn ah, hỗ trợ DX11 đời cao và hệ thống chạy 3D đc mượt mà, tối ưu cho trải nghiệm. Thân ! :)

Nếu Bạn đang chạy Win 32 bit (x86), thì tìm tới thư mục bin > win_x86 trong thư mục đã cài game như hình dưới. Chạy File amtrucks.exe trong thư mục này để chơi ATS ở hệ 32 bit. :rolleyes:. Lên Win x64 cho tiện Bạn ah, hỗ trợ DX11 đời cao và hệ thống chạy 3D đc mượt mà, tối ưu cho trải nghiệm. Thân ! :)

híhí thanks bác