1.30.x [1.28.X-1.30.X]Thaco HB120SL New

bản mod rất ok,thank, nhưng vẫn không nghe tiếng máy xe khi ngồi trong xe, không biết bị gì, xe mạnh ghê nhấn ga cái 80km/h

Ghế ngồi đag ho9ts từ con space ra mà khổ nỗi không làm được cái viền kính xe ghế ngồi nên chưa được

Hà hà :=D cứ từ từ thôi Bác. Dần sẽ có cách, chắc chắn ko dễ như copy và paste kiểu văn bản hay dữ liệu thông thường nhỉ? E xem qua trên youtube là loằng ngoằng quá, tiếng anh thì ko biết. Ng hd đa phần dùng phím tắt.

Thuan0312

Moderator
Staff member
Hà hà :=D cứ từ từ thôi Bác. Dần sẽ có cách, chắc chắn ko dễ như copy và paste kiểu văn bản hay dữ liệu thông thường nhỉ? E xem qua trên youtube là loằng ngoằng quá, tiếng anh thì ko biết. Ng hd đa phần dùng phím tắt.
Làm mod không dễ như mn nghĩ đâu
Em vào phá mod thì tìm được mấy cái file dds và tobj (tobj là template của blender) em copy file nào là texture và model ( model thì chép vào game nó ra space) không sao thành ghế ngồi được
Em đang tìm cách sửa lại ở bản tiếp theo cho nó xài skin của univer dễ hơn và sửa màu nội thất cho đẹp hơn

Máy xe vs phanh em đang fix lại physics cho mấy bác và sẽ ra mắt trong vài ngày tới

Bác cho tùy chỉnh độ mâm và bánh xe luôn, đi mãi 1 kiểu thì cũng chán chán :?
Htrc E có tải bản Tracomeco 1.30 thì vẫn độ đc mâm và bánh ;)

Thuan0312

Moderator
Staff member
Kính thưa các bác, sắp tới đây em sẽ trình làng
1. Phiên bản hoàn thiện nhất của con này
2. Ra mắt con xe Hyundai Thaco có thể sử dụng được skin của Universe dễ hơn (vì đa phần skin trên forum có pass nên khó chuyênr qua Thaco)
3. Ra mắt động cơ mới cho Universe cũng như Thaco và bộ sound hoàn toàn mới
Trên đây là những trình bày em sắp cho ra mắt, cảm ơn các bác đã ghé qua xem
Nếu thích thì xin cho em 1like để ủng hộ tinh thần
Thân chào
Thuan0312 VNS team

hoangphuc98hl

Trong diễn đàn đã có con thaco nhưng chơi trên 1.24-1.26
bây giờ mình làm con này cho 1.30 và 1.28 luôn theo yêu cầu của các bác trên vns
tính năng thì y như bản trên bài ghim (mình sẽ không nói thêm)

edit by MODERATION Thuan0312
Không được reupload dưới mọi hình thức
Lưu ý khi làm video nhớ ghi rõ nguồn --------------------------------DOWNLOAD MOD-----------------------------------------------
Link Fshare :
http://shark.vn/V2Pm

DEMO VIDEO:
@Trongpro @Mr Cuong @THÁI MINH TRƯỜNG
con này fix lag ko bác ơi