1.21.x ☻ Trucker's Map R43 cho 1.21 - 1.22

Adm sao e mod hit rùi vào tiep tục game load la nok out ra là sao adm
hãy kiểm tra lại xem mình làm thực sự đúng theo hướng dẫn chưa , chứ cứ chưa làm đc đã lại hỏi thì độ đam mê chưa cao rồi .
Mình không làm được mà người khác làm được thì phải có lý do chứ , hãy tìm hiểu thật kỹ

phamthanhlam

hãy kiểm tra lại xem mình làm thực sự đúng theo hướng dẫn chưa , chứ cứ chưa làm đc đã lại hỏi thì độ đam mê chưa cao rồi .
Mình không làm được mà người khác làm được thì phải có lý do chứ , hãy tìm hiểu thật kỹ
Minh lam ok đung hit đó.nhung mình choi off có can cất dlc gì đó ko

Minh lam ok đung hit đó.nhung mình choi off có can cất dlc gì đó ko
Nói vậy là biết làm sai hướng dẫn rồi , map này đương nhiên là chơi off , còn off trên bản quyền hay off crack thì đều phải cất 2 DLC đó đi

phamthanhlam

Nói vậy là biết làm sai hướng dẫn rồi , map này đương nhiên là chơi off , còn off trên bản quyền hay off crack thì đều phải cất 2 DLC đó đi
Thua rui ban oi.lam y chan vậy luôn không sai gi hethet.nhưng ko vào đc là sao.load gần đủ la đứng lun

dungdapchai

Vấn đề là một số phiên bản crack của game nó có cài tất cả các phiên bản DLC , cụ thể là DLC Scandinavi va DLC Going Eas .Vì thế mà khi zô chơi nó mới bị lỗi .

ankaz3n

Thế thì bạn bỏ cái DLC Scandinavi vs DLC Going Eas ra .
Sao minh bo ra roi ma vo choi thi no kiu la thieu DLC nen khong cho vo choi duoc. Con neu bo vo thi vua vo game an tiep tuc thi no kich ra ( xin loi vi ko co unikey nen viet dau khong duoc)

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao minh bo ra roi ma vo choi thi no kiu la thieu DLC nen khong cho vo choi duoc. Con neu bo vo thi vua vo game an tiep tuc thi no kich ra ( xin loi vi ko co unikey nen viet dau khong duoc)
Không tạo profile mới , chọn lại phân hệ kiểu chơi thì sao mà chơi được , đã có hướng dẫn rất đầy đủ mà cứ không chịu đọc rồi lại mất công đi hỏi những cái đã có giải đáp sẵn rồi :v

vuhuythanh

cho em hỏi em tài về rồi dùng ok rồi,nhưng ra dường ko thấy bóng nào cả ko co một cái xe nào cả chỉ có mỗi mình là làm sao vậy ạ

cho em hỏi em tài về rồi dùng ok rồi,nhưng ra dường ko thấy bóng nào cả ko co một cái xe nào cả chỉ có mỗi mình là làm sao vậy ạ
Có lẽ địa điểm đó thuộc vùng xâu , vùng xa nên không có người chứ ở khu vực tp thì vẫn đông lắm . Map này chủ yếu để mình trải nghiệm về mặt địa hình phức tạp thôi nên việc có nhiều hay ít xe tham gia giao thông không quan trọng lắm

Có lẽ địa điểm đó thuộc vùng xâu , vùng xa nên không có người chứ ở khu vực tp thì vẫn đông lắm . Map này chủ yếu để mình trải nghiệm về mặt địa hình phức tạp thôi nên việc có nhiều hay ít xe tham gia giao thông không quan trọng lắm
vâng được rồi ạ em cảm ơn nhé.

mình dùng bản 1.21 nhưng cứ vào là bị dis ra :(
Đối với Map này mà không đọc thật kỹ hướng dẫn để làm theo thì chắc chắn không chơi được , đã có rất nhiều những câu hỏi vì sao không chơi được nhưng câu trả lời luôn có ngay trước mặt là không đọc kỹ hướng dẫn