☻ Mod hành khách

0972301925

e chạy mod này vs xe khách cuối xe mod lúc lùi hay tiến cua sát toàn vướng 1 cái thùng vô hình sau xe mà rất khó di chuyển

► Thêm mod hành khách cho ai cần :
Pasajeros : đây

cho em hỏi em đã dow về rồi và đã giải nén và đưa vào ổ rồi mà xao không thấy khách vậy AD của em là ets 2

thach243

Moderator
Staff member
cho em hỏi em đã dow về rồi và đã giải nén và đưa vào ổ rồi mà xao không thấy khách vậy AD của em là ets 2
bạn vào mod manager kích hoạt mod sau đó cho tài xế ngủ một giấc hoặc reset job nhé, hướng dẫn reset job có trong mục hướng dẫn nhé

louislee144

Sao đến đón khách xong bấm T phát cái đầu xe nhổng cao ngất ngưởng thế ad :( dùng bus :( và không thấy ngồi trên xe, ai có mod hành khách ngồi trên share với nha Tkssss!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

thach243

Moderator
Staff member
gio em mua dc xe bus nhung ko bt ruoc hanh khach o dau. ae chi dum e
lần sau viết tiếng việt có dấu
khi mới kích hoạt mod, mod sẽ ko hoạt động ngay, mua xe rồi bạn vào chỗ nghỉ ngơi ngủ vài giấc hoặc reset job, sau đó đến các cty chuyển hàng để chuyển khách như khi lái xe tải

nphunghung

Staff member

crjcket9x

sao mình đang chuyển khách dở chừng tự nhiên bị mất luôn nhỉ?đang chuyển ở F6 có thông tin về chuyến hàng đang chờ nhưng cứ đi được nửa chừng là tự nhiên mất thông tin luôn, không hiểu sao nữa @@

nphunghung

Staff member
sao mình đang chuyển khách dở chừng tự nhiên bị mất luôn nhỉ?đang chuyển ở F6 có thông tin về chuyến hàng đang chờ nhưng cứ đi được nửa chừng là tự nhiên mất thông tin luôn, không hiểu sao nữa @@
Cái này có thể do lỗi của bản crack rồi bạn à :(
Bạn tải lại bản game khác xem sao nhé.