1.1.x ☻ American Truck Simulator cho win 32bit

huynhban

huynhban

các bác cho em hỏi cấu hình như thế này có cài được ko? bác bào hướng dẫn em cài với.Em ghiền trò này mà ko biết làm s.Em ko rành máy tính lắm!

Đức Royal

Moderator
Staff member
mình đã tải file rar về nhưng ko tìm thấy file trong ổ đĩa C như trong hướng dẫn

các bác cho em hỏi cấu hình như thế này có cài được ko? bác bào hướng dẫn em cài với.Em ghiền trò này mà ko biết làm s.Em ko rành máy tính lắm!
bạn vào mục dowload tìm nhé, nó ở trong đó giải nén ra
cấu hình máy bạn như thế là ok rồi, nâng cấp lên win 64bit chơi sẽ ngon hơn ;):)

Chỉnh sửa lần cuối:

kenanh2

Cho e hỏi muốn mua key bản quyền ETS2 thì ở đâu bán các bác nhể. e ở Hà nội ạ

toanpro83st

add ơi em tải crank 32bit về nén ra xong rồi ra cái bin bấm vào thì để chữ win_86x xong thì em bấm vô amtrucks thì nó để là "the game fsystem fled to initialize ,aborting now"

thach243

Moderator
Staff member
sao nó LAG vậy các bác.... chạy cứ zựt zực lâu lâu nó tự out luq :V
bạn có dùng mod nào ko? nếu có thì kiểm tra mod xem có tương thích ko? nếu ko dùng mod gì thì có lẽ máy bạn ko đủ trình để chơi game này rồi

zapule

Cao nhân giúp mình với...máy mình win 10 tải về vào game tới phần tạo nhân vật chơi là nó treo máy luôn

nphunghung

Staff member
Cao nhân giúp mình với...máy mình win 10 tải về vào game tới phần tạo nhân vật chơi là nó treo máy luôn
Cái này là cho bản cũ trước kia rồi bạn nhé. Bạn download bản mới nhất về để chơi.
Game này hỗ trợ tốt nhất trên Windows 64bit. Các bản 32bit là do các team crk họ làm lại file thôi chứ NSX họ ko làm cho win 32bit.

hoan111

em dùng win 10x32, ram 4gb( 3.40 gb usable), 32-bit Operating System, x64- based processor thì có chơi đc ko ạ

nphunghung

Staff member
em dùng win 10x32, ram 4gb( 3.40 gb usable), 32-bit Operating System, x64- based processor thì có chơi đc ko ạ
Chơi được bạn à. Nhưng mà máy bạn RAM 4G thì nên cài Win 64bit để máy nhận hết 4GB RAM nhé, cài 32bit máy bạn nó báo chỉ nhận 3.4GB RAM thôi, tức là lãng phí mất 0.6GB ko dùng được.