ĐÃ GIẢI QUYẾT tiền bối chỉ giúp về xe Bus với

kimsonlp

ai làm ơn cho mình hỏi, mình thấy có mấy cái mod xe bus. nghĩa là mình chạy xe bus chở khách hay là như thế nào ? mod thì biết rồi, nhưng làm sao có khách ai chỉ mình với thanks trước :(

cuongkon3412

bạn ơi bây giờ mình muốn chơi game này thì làm thế nào nhiều ak, cách tải với cài đặt thế nào để chơi được game ạ , em cám ơn nhiều

ai làm ơn cho mình hỏi, mình thấy có mấy cái mod xe bus. nghĩa là mình chạy xe bus chở khách hay là như thế nào ? mod thì biết rồi, nhưng làm sao có khách ai chỉ mình với thanks trước :(
Muốn có khách bạn hãy tải mod hành khách về , ở mục " mod khác " mình có post . Mod này sẽ thay thế 1 vài loại trailer nào đó trong game , sau đó bạn lái xe bus ra nhận hàng , trả hàng như bình thường . Tuy nhiên có 1 điều bạn nên nhớ rằng đây là game về Truck nên những mod như xe bus , xe con hay hành khách về bản chất cũng chỉ là dựa theo nguyên bản của game để phát triển ra vì thế nếu bạn gặp phải lỗi không thể trả hàng được ( cũng có thể là không bị sao ) thì cũng là điều bình thường mà nhiều người gặp phải :D