1.23.x hỏi về tuyển dụng trong game

Mình thuê tài xế trong văn phòng tuyển dụng,tuyển hết tài xế hiện lên chữ hiện không có tài xế nào ở đây,vui lòng quay lại vào ngày mai,mình trở hàng trong game,qua bao nhiêu ngày trong game,mà vào phần đó vẫn hiện lên là không có tài xế nào,phải làm thế nào để tuyển được thêm tài xế,xin cảm ơn anh em

Mình thuê tài xế trong văn phòng tuyển dụng,tuyển hết tài xế hiện lên chữ hiện không có tài xế nào ở đây,vui lòng quay lại vào ngày mai,mình trở hàng trong game,qua bao nhiêu ngày trong game,mà vào phần đó vẫn hiện lên là không có tài xế nào,phải làm thế nào để tuyển được thêm tài xế,xin cảm ơn anh em
Trong game, mỗi thành phố đa phần đều có nơi tuyển dụng riêng, unlock càng nhiêu thành phố suy ra sẽ có nhiều nơi tuyển dụng, suy ra có nhiều tài xế cho bn tuyển dụng nhé!!

Đức Royal

Moderator
Staff member
bạn đang ở level bao nhiêu, càng level cao thì càng nhiều tài xế bạn ạ

lv 600,nhưng tuyển đc có 227 người,nhưng có tận 580 chỗ trong gara.:)mình muốn tuyển full tài xế có đc không bạn :)