ĐÃ GIẢI QUYẾT Hỏi cách để mở hết cửa hàng xe trong map

thông thường mỗi thành phố sẽ có 1 cửa hàng bán xe không có cách nào khác ngoài việc bạn đi giao hàng rồi thăm quan các thành phố. chạy tới gần các ô màu xám có dấu hỏi bên trong mỗi thành phố đó. dấu hỏi đó có thể là " trung tâm giớ thiệu tài xế" cũng có khi là cửa hàng bán oto bạn nhé

hình như bên mục save game trong diễn đàn có hỗ trợ cheat game này cho các bác lười cày cuốc. nhưng với mình thì cái thú của game này là được trải nghiệm lái xe và tính toán kinh doanh nên mình thích cày hơn. các thành phố của Đức chuyển hàng nhanh hơn do đường lớn và giá trị gói hàng có vẻ lớn hơn các khu vực khác

N

Newbie

Guest
Hướng dẫn là chạy thục mạng đến từng thành phố rồi khám phá. Có 7 hàng xe trong game thì chỉ cần tìm 7 cửa hàng của 7 hãng là đủ.
DAF: Amsterdam ; Iveco: Frankfurt ; MAN: Berlin ; Mercedes- Benz: Stuttgart ; Renault: Lyon ; Scania: Hannover ; Volvo: London
Cho mình xin hướng dẫn mở hết cửa hàng xe. Tks các pro

Muốn có chữ ở phía trước tên thì vào game online, ấn phím TAB. Sau đó chuột phải vào màn hình để hiện ra con trỏ màu vàng. Di chuột vào ô Setting, gõ tên mong muốn vào ô Tag game.. gì đó rồi chọn màu.
Có đại ca nào chỉ cho mình cách thêm chữ có mầu khác tên của mình trong ETS2MP không?