ALL Euro Truck Simulator 2 v1.35.3.20 (68 DLC) - MAX SPEED

Trong bài viết này mình sẽ hướng dẫn các bạn tải file setup của game về để cài vô máy chơi. Tải bằng torrent nên tốc độ tải không bị giới hạn mà sẽ phụ thuộc vào tốc độ mạng của các bạn.
Bước 1:
Link tải BitTorrent: https://www.bittorrent.com/downloads/win
Các bạn vào link trên xong chọn "Download Now" để tải file exe về, rồi cài đặt. Sau khi cài đặt xong, máy sẽ mặc định mở file .torrent bằng ứng dụng BitTorrent này.
Bước 2:
Link file Torrent: https://otxataba.net/games/torrent_...013_pc_124_repack_ot_xatab/18-1-0-238#comment
Các bạn vào link trên cuộn xuống dưới thì sẽ thấy một ô màu xanh lá cây, có số "16.96 KB". Đó chính là file torrent. Bấm vào đó để tải file về.
Bước 3:
Mở File Explorer tìm đến file torrent bạn vừa tải về, kích đúp vào đó để mở file. Chọn Download để tải các file về. Kết quả như hình dưới:

Bước 4:
Sau khi đã tải xong tất cả các file thì mở file "setup.exe" để cài đặt game. Vậy là xong !
Chúc các bạn chơi game vui vẻ

zRex8

Bác up game lên Google Drive đc ko, e tải file torrent nó báo ko có nguồn tải

@minhkhuc bạn vào màn hình chính, ở góc trái có chữ "Mod manager", bấm vào đấy để chọn mod. Tải mod về thì lưu vào Documents\Euro Truck Simulator 2\mod.

Lạ nhỉ. Mình cài xong vào file bin x64 mở thì nó chạy bình thường mà đâu có lỗi gì đâu. Bạn thử mở file exe trong thư mục bin xem.

Bạn có làm theo đủ các bước như thế này không. Ngoài cài game ra thì bạn cần cài thêm DirectX và Microsoft Visual C++ Redistributable như trong video nữa. Nếu bạn đã cài đủ nhưng vẫn không chơi được game thì là do máy bạn có vấn đề gì đó, chứ bộ cài này mình đã cài vào máy mình chơi bình thường xong mới share lên cho mọi người. Nên là bộ cài game này không thể bị lỗi được.

Bạn có làm theo đủ các bước như thế này không. Ngoài cài game ra thì bạn cần cài thêm DirectX và Microsoft Visual C++ Redistributable như trong video nữa. Nếu bạn đã cài đủ nhưng vẫn không chơi được game thì là do máy bạn có vấn đề gì đó, chứ bộ cài này mình đã cài vào máy mình chơi bình thường xong mới share lên cho mọi người. Nên là bộ cài game này không thể bị lỗi được.
Bài của ông này nên pin trên diễn đàn ý, nhiều người hỏi đến nỗi em phải phát điên ấy.

@mrtruong86 chơi hai bản cùng lúc à. Mình có cách cho bạn đây. Tại màn hình chính của máy, bạn hãy mỡ properties của cái shortcut cho game này, chính là cái ô nhỏ nhỏ trong hình của bạn chụp đấy. Trong phần "Target" thì hãy copy và dán cái này vào "C:\Games\Euro Truck Simulator 2\bin\win_x64\eurotrucks2.exe" -homedir "D:\" Cái phần D:\ bạn có thể thay bằng một đường dẫn nào đấy, nói chung là phải khác cái đường dẫn này \Documents\Euro Truck Simulator 2 Nói chung là làm cách này thì hai cái game sẽ được lưu chữ ở hai thư mục khác nhau. Về lý thuyết bạn sẽ có hai game khác nhau chứ không còn là một game nữa và hoàn toàn có thể chơi cùng lúc. Tuy nhiên, mình chưa từng cài 2 bản khác nhau của game này cùng lúc nên chỉ là lý thuyết thôi nhé. Bạn cứ thử xem.