1.24.x Euro Truck Simulator 2 v1.24.3.1s (Full DLC)

nguyentai

add cho em hỏi khi mình chơi xong và lưu hành trình lại và mình sertart lại khi vô lại có bị mất hành trình mà đã lưu ko vz ạ ?

nphunghung

Staff member
add cho em hỏi khi mình chơi xong và lưu hành trình lại và mình sertart lại khi vô lại có bị mất hành trình mà đã lưu ko vz ạ ?
Profile nó lưu ở Documents\Euro Truck Simulator 2\Profiles nên nếu bạn không đóng băng ổ cứng thì khi restart lại máy vẫn chơi tiếp như bình thường.

vaihaitac

e đang chơi bản 1.23,2,2 cập nhật sang bản đây đc ko ad hay phải cài bản này lại còn save bản trc xài bản này đc ko

kiendell

Cho em hỏi hiện tại e đang chơi bản 1.21 giờ cập nhật bản này thế nào ak .hay là xóa bản cũ giải nén bản mới là chiến luôn ak ad

nphunghung

Staff member
e ko bts cài winar các bác chỉ cho e với
Bạn tải Winrar về rồi cài đặt thì cứ next tới hết vậy thôi.
có thể chơi 2 phiên bản cùng lúc đc ko ạ
Được bạn à. Tuy nhiên mỗi phiên bản chỉ chơi được trên một profile riêng thôi bạn nhé. Vì profile của phiên bản cao hơn không thể chơi được ở phiên bản thấp hơn.

ad ơi , sao e down phần mềm winrar 5,4 về rồi mà giải nén nó cứ báo lỗi

nó báo như vậy á AD

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt:
Cho mình hỏi chút , sao mình tải bản này về không chơi được . Mở game lên load hết intro xong vào nó chỉ hiện mỗi mũi tên của game và đơ luôn ở đó luôn , không mở được cả Task manager mà phải ấn vào nút restart trên case mới mở lại được máy :( Mình dùng win 10 64bit