1.3.x City car Driving V 2.2.7 full rack + pach xe .

Status
Not open for further replies.
các bạn phải copy vào mục bin chứ cứ copy vào files game ko đc đâu. trong file game có mục bin->win32->copy 3 cái file vào đó nhé.

ad cho mình hỏi chút. con kia forte koup sao chỉ chạy được số tay, chuyển sang chế độ số tự động thì load gần xong bị treo

Có lẽ con đó ko hợp số tự động bạn ạ .
nhưng mà có chọn được số tự động mà ad. Trong Player-cars dòng của nó auto transmission vẫn là true mà :) . Chắc bị lỗi rồi. Một số con lại ko chạy được manual như M5 hay bugatti

Hải Long

Staff member
nhưng mà có chọn được số tự động mà ad. Trong Player-cars dòng của nó auto transmission vẫn là true mà :) . Chắc bị lỗi rồi. Một số con lại ko chạy được manual như M5 hay bugatti
Bugati thì không có tự động,tích vào ô auto transmission mà không chạy được à.Bạn chạy con khác cũng được mà .Mỗi lần mod khoảng 10 con cũng được.

quanghuy

mình cài game xong thiếu mấy cái audio.dll các thứ copy file dll rồi vẫn k dc.win 10 , bro nào giúp với

hungdz123

ad oi sao em lam nhu vay nhung khong crack dc monh ad giai quyat giup e,no van doi key ad
crack roi ma ko dc

ad oi sao em lam nhu vay nhung khong crack dc monh ad giai quyat giup e,no van doi key ad
crack roi ma ko dc
các bạn phải copy vào mục bin chứ cứ copy vào files game ko đc đâu. trong file game có mục bin->win32->copy 3 cái file vào đó nhé.

Trọng Duy

bạn ơi mình đã tải về đã cark xong hết nhưng ko vào đc cho hỏi có cách nào khắc phục ko
ko z

kevinnhatgai

Bác gặp khó khăn gì trong lúc cài đặt có thể đăng lên đây + post ảnh để mô tả vấn đề bác gặp phải để nhận sự trợ giúp kịp thời nha ^ ^
bác ơi, sao em nổ máy được rồi mà không thể vào số để đi được ạ. mong bác trả lời ạ

Status
Not open for further replies.