HỎI Cách mod

nonghuy

a xem chỉ giúp em e cài mod mà vào game chẳng thấy hiện mod gì cả hay phải mua mới có.e đang dùng bản DLC a chỉ giúp

a xem chỉ giúp em e cài mod mà vào game chẳng thấy hiện mod gì cả hay phải mua mới có.e đang dùng bản DLC a chỉ giúp
chào bạn mình không phải BQT , mà chuyên đi hóng chuyện :=P đâu tiên bạn vào game sau đó bạn chọn Mod Manager , và thoát game vào thư mục Doucuments/Euro trucksimmulator 2/Mod , bạn download mod và coppy file đuôi có chữ SCS và dán vào đó ,giggle~~ chúc bạn thành công , và noel vui vẻ ;)

nonghuy

chào bạn mình không phải BQT , mà chuyên đi hóng chuyện :=P đâu tiên bạn vào game sau đó bạn chọn Mod Manager , và thoát game vào thư mục Doucuments/Euro trucksimmulator 2/Mod , bạn download mod và coppy file đuôi có chữ SCS và dán vào đó ,giggle~~ chúc bạn thành công , và noel vui vẻ ;)
nhưng mình copy vào rôi ma vào game ko thấy gì bạn ơi mình cứ nghỉ là phải mua online mới cài được bạn chỉ giúp mình vơi minh rât́ đam mê game lái xe

nonghuy

m
nhưng mình copy vào rôi ma vào game ko thấy gì bạn ơi mình cứ nghỉ là phải mua online mới cài được bạn chỉ giúp mình vơi minh rât́ đam mê game lái xe
máy mình toàn phần tiếng việt lên doucuments la phần tải xuống phải ko bạn.bạn đã làm thành công mod rồi hả.có lòng giúp gửi minh cái video được ko bạn.minh ko giỏi vê máu tính lắm

m

máy mình toàn phần tiếng việt lên doucuments la phần tải xuống phải ko bạn.bạn đã làm thành công mod rồi hả.có lòng giúp gửi minh cái video được ko bạn.minh ko giỏi vê máu tính lắm

e ko hiểu về máy tính nhiều lắm e cài mãi ko được e rất thích chơi game này e phải biết cách mod thì khi mua bản quyền online thi mới biết cách dùng
nếu là máy tính toàn tiếng việt thì win 8.1 rồi @@ bạn có thể teamview với 1 ai đó để họ hướng dẫn ! chúc giáng sinh vui vẻ :=P

nonghuy

nếu là máy tính toàn tiếng việt thì win 8.1 rồi @@ bạn có thể teamview với 1 ai đó để họ hướng dẫn ! chúc giáng sinh vui vẻ :=P
lên win 10 rôi a a.nhưng file ETS2 e tải về ko có file mod e tạo file mod mới rôi copy mod vào rồi vào game ấn mod manager ko thấy gì a ạ.hay e ko cài manager lên vậy

lên win 10 rôi a a.nhưng file ETS2 e tải về ko có file mod e tạo file mod mới rôi copy mod vào rồi vào game ấn mod manager ko thấy gì a ạ.hay e ko cài manager lên vậy
game có sẵn Mod manager bạn chỉ cần vào game rồi vào Mod Manager sau đó thoát game là trong file nó sẽ tự động hiển thì mod

nonghuy

game có sẵn Mod manager bạn chỉ cần vào game rồi vào Mod Manager sau đó thoát game là trong file nó sẽ tự động hiển thì mod
bjơ e cài mod xong rôi mới vào game ấn vào mod manager.hay e vào game trước ấn vào mod manager rồi thoát hẳn ra hay treo ở đấy

bjơ e cài mod xong rôi mới vào game ấn vào mod manager.hay e vào game trước ấn vào mod manager rồi thoát hẳn ra hay treo ở đấy
vào game trước ấn vào Mod Manager bạn làm như trong video nhứng tới khúc ấn vào mod manager đó , bạn thoát game vào xem thử trong thư mục documents/EuroTruckSimmulator2 xem nó có hiển thị file Mod chưa ! nếu chưa thì bạn hỏi BQT mình chưa đụng tới cái đó nên minh thua

QuocTuan737

Staff member
B1 nếu bạn mới cài game ETS2 thì bạn vô game trước nhé , bạn vô ets2 xong , thoát ETS2
B2 Bạn vào Comuputer - Lirbaries - Documents - Euro Truck Simulator 2

Bạn tạo 1 Folder tên mod
B3 bạn coppy mấy bản mod vào folder mod vừa tạo

B4 Bạn vào game , chọn dòng Mod Manager

sau khi bạn chọn xong nó sẽ hiện ra 1 bảng mod

Bạn chỉ cần click đúp vào bản mod đó , nó sẽ hiện lên nút tròn màu xanh ACtive ( đã kích hoạt ) rồi thì bạn vô game , sẽ có
mod thôi
Còn chưa được thì bạn phản hồi lại trên đây để a.e còn hỗ trợ bạn :)

nonghuy

nhung anh oi e biet la lam nhu vay roi nhung luc em vao game vao mod manager thi chang thay cai gi luon

huyabc99

Mọi người cho hỏi mình mod map viet nam thì mình phải tạo hồ sơ mới . mà tạo hồ sơ mới thì nó khoong cho tiền vs lv thì làm sao mua đc mấy cái xe chở khách vs siêu xe ạ ?