1.1.x American Truck Simulator v1.1.1.1s + 5 DLC

nphunghung

Staff member
American Truck Simulator là game mô phỏng việc lái xe tải mới nhất, ra đời sau tựa game Euro Truck Simulator 2. Đây là game mô phỏng việc lái xe ở châu Mỹ.

Mới ra mắt nên ATS liên tục ra những bản cập nhật đáng giá. Đáng kể nhất là sự có mặt của DLC Kenworth W900 - một dòng xe đang được nhiều người mong đợi trong game ATS này clap~~. VNS cập nhật phiên bản 1.1.1.1s này kèm theo 5DLC trong đó có Ken w900 để đáp ứng sự mong mỏi của mọi người waiting~~Yes~~.

Tên game: American Truck Simulator
Tên tiếng Anh: American Truck Simulator
Thể loại: Simulators (SIM) Games
Sản xuất game: Software SCS
Nhà phát hành: SCS Software
Nền tảng: PC
Ngày phát hành: 03 Tháng hai 2016
Trang web chính thức: http://americantrucksimulator.com/

[Download]: 1.1 GB monkey~~ (Lưu ý là game chỉ hỗ trợ Windows 64bit - phiên bản 32bit thì xem phía dưới bài này)

DOWNLOAD
Đã có phiên bản mới hơn tại - American Truck Simulator v1.1.1.3s + 5 DLC (64bit + 32bit)

YÊU CẦU CẤU HÌNH:

Tối thiểu:

Hệ điều hành: Windows 7 64-bit
Bộ xử lý: Dual core CPU 2.4 GHz
Bộ nhớ: 4 GB RAM
Đồ họa: GeForce GTS 450-class (Intel HD 4000)
Ổ đĩa: Còn trống ít nhất 3 GB

Đề xuất:

Hệ điều hành: Windows 7 / 8,1 / 10 64-bit
Bộ xử lý: Quad CPU core 3,0 GHz
Bộ nhớ: 6 GB RAM
Đồ họa: GeForce GTX 760-class (2 GB)
Ổ đĩa: Còn trống ít nhất 3 GB

Hướng dẫn cài đặt:
1. Giải nén
2. Vào thư mục bin\win_x64\ và chạy file amtrucks.exe

LƯU Ý ĐẶC BIỆT DÀNH CHO WINDOWS 32bit

Với các bạn dùng Windows 32bit thì vẫn sử dụng tốt file "American Truck Simulator cho win 32bit" mà bác Ank To đã chia sẻ trước đó. Dưới đây là video test thử và cũng là cách làm cho các bạn luôn:
Xin lỗi các bạn vì mình chưa test load vào profile nên không rõ là file crack 32bit kia chỉ dùng được cho Game ver 1.0.x. Mình đã cập nhật link tải mới cho ATS v1.1.1.1s Windows 32bit đây, các bạn tải về dùng nhé.

Hãy tải về và trải nghiệm! dog~~

Chỉnh sửa lần cuối:
Alo mình chơi off có cần phải xóa hết game rồi tãi bãn này về chơi ko ông hay chĩ cần tãi về rồi chạy game lên là được ông

nphunghung

Staff member
Alo mình chơi off có cần phải xóa hết game rồi tãi bãn này về chơi ko ông hay chĩ cần tãi về rồi chạy game lên là được ông
Bạn tải bản này về giải nén đè vào thư mục game cũ là được nhé. Hoặc là gỡ/xóa bản cũ đi rồi giải nén bản này ra là chơi được.

Bác nào có nick accout vip Fshare, tenlua.. cho e mượn với mạng nhà em 45mb mà kéo không có tài khoản vip kéo bằng IDM được có 200kb/sec.. nản

Bác nào có nick accout vip Fshare, tenlua.. cho e mượn với mạng nhà em 45mb mà kéo không có tài khoản vip kéo bằng IDM được có 200kb/sec.. nản
Có tiền thì bác đăng ký cái code 5k, tải xong share code lên group cho ae xài ké yn~~
Còn không thì bác dùng qua các trang getlink như linksvip.net.... thử xem.
Hoặc dùng cách này tải link Mega cũng được max speed bác nè: https://vnsimulator.com/threads/huong-dan-download-mega-bang-idm-max-speed.1141/

game này thì cấu hình cao hơn 1 tí so với ETS2 nhé bác, game này chỉ hỗ trợ cho win 64bit thôi, máy bác mà win 32bit thì phải dùng file crack win 32bit;)
Cấu hình máy e chắc ko phải nghĩ ngợi. Quan trọng là cách chơi thôi có gì khác biệt so với EST2 ko bác?

thach243

Moderator
Staff member
cái crack 32bit chơi ở 1.0.0 thì dc nhưng ném nó sang 1.1.1 thì lại ko chơi dc nữa;(;( phải làm sao???