1.34.x American Truck Simulator 1.34.0.4s + 20 DLC (32bit + 64bit)

ericcuba

thanks, đã vào và chơi được, nhưng phiên bản 1.34 bị lỗi cập nhật trang bị mới và cấp bậc hay sao ah. thanks bạn đã hỗ trợ

thanks, đã vào và chơi được, nhưng phiên bản 1.34 bị lỗi cập nhật trang bị mới và cấp bậc hay sao ah. thanks bạn đã hỗ trợ

Ý bạn là mục kinh nghiệm, lên sao hay điểm thưởng ah ? Đôi khi lỗi có thể nó trừ hoặc hạ mức level kinh nghiệm lái xe, tỷ lệ % khám phá bản đồ giữa các bản update xa nhau vd: 1.29 lên thành 1.33 hay 1.34 chẳng hạn. Tạm thời có thể mod kinh nghiệm hoặc level để lên lại.

Admin cho mình hỏi khi nào có bản cập nhật 1.35 vậy. Đang hóng chờ bản 1.35.

Cám ơn Admin

Hiện tại có 1.35 nhưng bản Beta, 1.35.0.75s. Đợi bản chính thức hãy lên Bạn ah., bản thử nghiệm chạy vẫn còn hay lỗi, ra mắt gần tuần nay mà. Update lên rồi muồn hạ về bản cũ phải copy lại Profile ( hồ sơ ) lưu bản trước nếu ko khi back về sẽ ko chơi đc bản cũ..do bị chép đè.

mình chỉ thử 1 mod duy nhất là mod 1 chiếc xe Freighleiner - ở Mod Manager thi thấy hiển thị hình xe (các Mod xe khác không hiển thị nên đã xóa)

Sau đó nhấn Apply mod xe Freighleiner nhưng vào game thì không thấy đâu

Bạn có link tải mod xe đó ko ? Mình chek cho...

mình có kiểm tra trong document thì thấy chỉ có 3 file này thôi, còn bên ETS2 thì quá trời

File Steam ấy theo đường dẫn như trong ảnh ,chứ ko phải nằm trong thư mục My Documents. Tìm đc file này thì bạn xóa đi.

Vào lại game rồi bỏ tích ở ô User Steam Cloud này. ( lỗi này 99%) đc bên nc ngoài ngta nhắc khi chạy game. Hãng SCS dở hơi nó tích sẵn như vậy.

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình tải ở mục Download MOD ATS và ở bài tổng hợp các bản mod xe như link bên dưới. Khi vào game, chọn Mod Manager, thì chỉ thấy được mỗi con Freilightner có hình (các mod xe khác không hiển thị hình) và khi chọn Mod xe Freilightner thì vào game không tìm được ở Showroom nào cả.

https://vnsimulator.com/threads/tong-hop-mod-xe-tren-dien-dan-cap-nhat-lien-tuc.1097/

Mình tải ở mục Download MOD ATS và ở bài tổng hợp các bản mod xe như link bên dưới. Khi vào game, chọn Mod Manager, thì chỉ thấy được mỗi con Freilightner có hình (các mod xe khác không hiển thị hình) và khi chọn Mod xe Freilightner thì vào game không tìm được ở Showroom nào cả.

https://vnsimulator.com/threads/tong-hop-mod-xe-tren-dien-dan-cap-nhat-lien-tuc.1097/

Bạn chạy bản ATS bao nhiêu vậy ? Nếu phiên bản game đời thấp so với bản mod thì sẽ ko tương thích và ngược lại. Chek mod xe thì mua ở cửa hàng Kenworth, các mod này theo ng đăng bài chạy trên bản ATS 0.9.

bingbinga

ad ơi em ko vào đc game mà ad bảo bỏ dấu tích vào ô Steam Cloud nhưng em ko vào đc game để bỏ mong ad hỗ trợ
Cám ơn ad

ad ơi em ko vào đc game mà ad bảo bỏ dấu tích vào ô Steam Cloud nhưng em ko vào đc game để bỏ mong ad hỗ trợ
Cám ơn ad

Bạn bỏ thư mục Steam ở đường dẫn như trong ảnh chưa? Bản ETS2 cũ bạn chơi là bản bao nhiêu ?

Vào ổ C chọn Users chọn Public chọn Public Douments chọn Steam chọn Codex chọn 227300 chọn Remote chọn Proflie rồi xoá hết trong mục Profile đó vậy là xong .
Tạo profile nhớ bỏ dấu tích Steam Cloud .

Bạn chạy bản ATS bao nhiêu vậy ? Nếu phiên bản game đời thấp so với bản mod thì sẽ ko tương thích và ngược lại. Chek mod xe thì mua ở cửa hàng Kenworth, các mod này theo ng đăng bài chạy trên bản ATS 0.9.

Mình đang chơi bản 1.34