ĐÃ GIẢI QUYẾT Your best trucks

trieuminh

sau khi cầy kéo được 1 thời gian và có số tiền khơ khớ. tuy nhiên e vẫn chưa sử dụng hết các xe, đặc biệt hơn là các xe yêu cầu lv cao và nhiều tiền. vậy các bác cho e hỏi là các bác thích lái xe hãng nào, series gì?
e thích con nào khỏe và khi đánh lái cabin ít rung lắc, tuy nhiên lúc vào cua k quá nặng. các bác từng trải có thể tư vấn hô e 1 con xe đầy đủ yêu cầu như trên đc k ạ :D cám ơn các bác nhiều :v

thach243

Moderator
Staff member
sau khi cầy kéo được 1 thời gian và có số tiền khơ khớ. tuy nhiên e vẫn chưa sử dụng hết các xe, đặc biệt hơn là các xe yêu cầu lv cao và nhiều tiền. vậy các bác cho e hỏi là các bác thích lái xe hãng nào, series gì?
e thích con nào khỏe và khi đánh lái cabin ít rung lắc, tuy nhiên lúc vào cua k quá nặng. các bác từng trải có thể tư vấn hô e 1 con xe đầy đủ yêu cầu như trên đc k ạ :D cám ơn các bác nhiều :v
cheat tiền với level lên cho đỡ khổ nếu muốn lái nhiều xe bạn ah
về xe mình có đề xuất scania và volvo fh16 750 nhé

Hải Long

Staff member
Bạn có thể cheat tiền và lv để mua các loại xe khác nhau và trải nhiệm.Hoặc tải profile của người khác full tiền ,full xe cũng được.Mình thì hay lái xe bus ATS cảm thấy ít rung ,lắc ôm cua thoải mái hơn ETS rất nhiều :=P

trieuminh

em chơi game để thư giãn thoải mái chứ cũng k nghĩ đến cheat. heheheh. cám ơn các bác đã tư vấn cho e nhé :v