HỎI Xin mod xe cho bản 1.23

huybinh

Mình thấy trên diễn đàn có rất nhiều mod xe cho các phiên bản trước. Mình muốn hỏi các mod xe đó có dùng được cho các phiên bản cao hơn không? Bản 1.23 mới nên có vẻ rất khó tìm mod, có ai giúp mình vài cái mod xe bus hay xe hơi với. Mình cảm ơn!!!!!

thach243

Moderator
Staff member
Mình thấy trên diễn đàn có rất nhiều mod xe cho các phiên bản trước. Mình muốn hỏi các mod xe đó có dùng được cho các phiên bản cao hơn không? Bản 1.23 mới nên có vẻ rất khó tìm mod, có ai giúp mình vài cái mod xe bus hay xe hơi với. Mình cảm ơn!!!!!
mod bản cũ khả năng có thể chơi trên game bản mới được nhé , nhưng cũng dễ xảy ra lỗi

Bạn có mod xe bus nào dùng cho bản 1.23 không cho mình với!!!
Hiện nay trên diễn đàn hình như k có mod xe bus bản 1.23.x nha, mod xe bus nhiều nhất là từ ver 1.22.x trở xuống thôi bn àh! Nhiều nhất là mod xe tải thôi bn nhé!

đúng rồi bạn ơi, mình đang xài ver 1.23 luôn đây, ít bản nào mod lắm, nếu có cũng mod lỗi do k hợp ver, đành phải đợi các bác có bản mod cho ver mới chơi cho sướng.

huybinh

đúng rồi bạn ơi, mình đang xài ver 1.23 luôn đây, ít bản nào mod lắm, nếu có cũng mod lỗi do k hợp ver, đành phải đợi các bác có bản mod cho ver mới chơi cho sướng.
Mong mấy bác có kinh nghiệm làm mod xuất bản ít mod xe bus và xe hơi cho bản mới!!!!