1.27.x [XIN] Mod No Damage cho ETS 2 1.27x

Các bạn có ai có mod này test thành công trên bản 1.27 cho mình xin với. Sao mình tìm một số mod no damage trên mạng thì không hoạt động được. Xin cám ơn !!!

Bác ơi sao link bác đưa em down về giải nén ra nó ra folder "def". Trong folder đó có file damage_data.sll chứ không phải scs như các mod khác vậy bác ??? Phải bỏ file này vào đâu để mod hoạt động vậy ???

Bác ơi sao link bác đưa em down về giải nén ra nó ra folder "def". Trong folder đó có file damage_data.sll chứ không phải scs như các mod khác vậy bác ??? Phải bỏ file này vào đâu để mod hoạt động vậy ???
Bác giải nén là gì. File đó có đuôi .scs rồi mà. Tải file đó về quăng vào thu mục mod là xong. Vào game kích hoạt mod đó lên rồi chiến

À, cám ơn bác. Em làm được rồi. Em chơi bằng bàn phím nên không lái lụa như các bác chơi vô lăng được bác à. Nên cần mod này chữa cháy. Thanks bác đã giúp đỡ em nhé !!!

À, cám ơn bác. Em làm được rồi. Em chơi bằng bàn phím nên không lái lụa như các bác chơi vô lăng được bác à. Nên cần mod này chữa cháy. Thanks bác đã giúp đỡ em nhé !!!
bac chơi lái bằng chuột + bàn phím đó. dễ chơi dễ lái.