ĐÃ GIẢI QUYẾT Xin hỏi về vấn đề thuê tài xế và chụp ảnh màn hình

Như tiêu đề mình có 2 câu hỏi mong mọi người giải đáp giúp:
1. Làm sao để chụp được ảnh màn hình trong game (mình đã thử nút print screen trên bàn phím nhưng không được, mục đích chụp ảnh màn hình để hỏi câu 2)?
2. Mình chơi tiếp một profile đã share trên diễn đàn và thuê được tổng cộng là 252 tài xế, sau khi khám phá hết các văn phòng cho thuê tài xế (thậm chí cả ở map mới mod) mà vẫn báo "hiện tại không có tài xế, quay lại vào ngày mai" (mình đã thử cho thời gian trong game qua ngày rồi nhưng khi quay lại vẫn thông báo như vậy.) Vậy làm sao để thuê thêm tài xế được nữa? (mình đang dùng bản 1.27.2.1 (full dlc) share trên diễn đàn)
Xin cảm ơn!

QuocTuan737

Staff member
Như tiêu đề mình có 2 câu hỏi mong mọi người giải đáp giúp:
1. Làm sao để chụp được ảnh màn hình trong game (mình đã thử nút print screen trên bàn phím nhưng không được, mục đích chụp ảnh màn hình để hỏi câu 2)?
2. Mình chơi tiếp một profile đã share trên diễn đàn và thuê được tổng cộng là 252 tài xế, sau khi khám phá hết các văn phòng cho thuê tài xế (thậm chí cả ở map mới mod) mà vẫn báo "hiện tại không có tài xế, quay lại vào ngày mai" (mình đã thử cho thời gian trong game qua ngày rồi nhưng khi quay lại vẫn thông báo như vậy.) Vậy làm sao để thuê thêm tài xế được nữa? (mình đang dùng bản 1.27.2.1 (full dlc) share trên diễn đàn)
Xin cảm ơn!

- để chụp màn hình trong game bạn chỉ cần nhấn F12 để chụp nhé :) , còn Print screen thì ko có tác dụng khi chụp trong game nhé bạn :)

- Bạn thử reset job xem , cách này bạn vào topic Hướng dẫn có bài chỉ nha :)

Còn cách nào nữa không mod, mình thử rồi mà vẫn không được, không biết có ai gặp tình trạng tương tự chưa?

Mong BQT giải quyết sao mình chơi game ets2 mình mod xe khách rồi sao zo nó không có xe khách mà xe xe tai nhưng chở người được là sao vậy