HỎI xin cai mod xe

có ai cho em xin vài cái mod xe phiên bản v1.24 với ạ.
mod xe g7 và skin nhà xe thiên thiên hương có dùng đc ở phiên bản này không ạ

nphunghung

Staff member
có ai cho em xin vài cái mod xe phiên bản v1.24 với ạ.
mod xe g7 và skin nhà xe thiên thiên hương có dùng đc ở phiên bản này không ạ
Ở đây là bạn đang hỏi đáp ở game ATS. Mod đó là của game ETS2 và vẫn dùng được cho 1.24 nha bạn.

sory em nhầm mục vậy làm thế nào dùng đc hả anh? e tai về rùi cũng làm như trên diễn đàn hướng dẫn nhưng vào chổ mua xe lại không thấy

Ở đây là bạn đang hỏi đáp ở game ATS. Mod đó là của game ETS2 và vẫn dùng được cho 1.24 nha bạn.
sory em nhầm mục vậy làm thế nào dùng đc hả anh? e tai về rùi cũng làm như trên diễn đàn hướng dẫn nhưng vào chổ mua xe lại không thấy

nphunghung

Staff member
Bạn kích hoạt mod theo đúng trình tự thì được mà. Bạn đã làm những bước gì trước khi vào game rồi?

Bạn kích hoạt mod theo đúng trình tự thì được mà. Bạn đã làm những bước gì trước khi vào game rồi?
em tải bản mod trên diễn đàn về rồi chép vào thư mục document xong vào game vô phần mod manager kích hoạt xong lại cửa hàng bán xe chỉ trong mod đẻ mua xe ( cụ thể em đến cửa hàng bán xe scania ở man mua chiếc bus g7) nhưng không thấy.