Về xe ThacoMobihome

Mọi người đừng mong đợi vào chiếc xe này nữa ạ ! Bên làm mod họ đã đưa ra bán với giá là 10 triệu ??? Một cái giá không thể nào tưởng tượng nổi được. Cho anh em nào không tin, đây là ảnh cuộc trao đổi của mình và admin bên họ.

facepalm~~facepalm~~facepalm~~facepalm~~ Qúa thất vọng cho một em THACOMOBIHOME

đây là một trang của một ad trong teamskin nên rất uy tín
Mình cũng vừa tìm hiểu về trang bên này. Trang bên đó không có ad nào là bên teamskin bạn nhé, việc lừa đảo hoặc mất mát gì BQT sẽ không chịu trách nhiệm nhé

duchuynhpl

Moderator
Staff member
Mình cũng vừa tìm hiểu về trang bên này. Trang bên đó không có ad nào là bên teamskin bạn nhé, việc lừa đảo hoặc mất mát gì BQT sẽ không chịu trách nhiệm nhé
Đúng rồi. Không có việc mua bán ở đây nha bạn. Trang đó không phải Của BQT Taemskin nào cả bạn nên cẩn thận. Căn nhắc trước khi giao dịch.

Tialia76

Staff member
Các bạn chú ý: Ko nên giao dịch khi chưa chắc chắn để kẻ lừa đảo lợi dụng. Teamskin ở diễn đàn chúng ta không kinh doanh hay thu bất kỳ nguồn lợi nào từ skin cho đến các mod xe nhé.

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!SỬU,,ỬU,,,,U!!!!!!!!!!! Nhi,,,,,!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ấy mà clap~~clap~~clap~~clap~~clap~~clap~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~giggle~~giggle~~giggle~~giggle~~giggle~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~

10 triệu khuyên ae mua ps4 chơi cho đã,chịu khó con tracomeco là otê r :V,chơi tí ngán í mà,hãy dùng money thật đúng đắn :=D:=D:=D:=D:=D:=D:=D:=D:=D