ĐÃ GIẢI QUYẾT VỀ MOD THACO MOBIHOME

theanh_hht

CHÀO MỌI NGƯỜI, EM THẤY TRÊN YOUTUBE, FACE VÀ HOME PAGE CỦA CHỦ BÁN MOD HYUNDAI UNIVERSE THACO MOBIHOME GIÁ BAO NHIÊU EM CŨNG KHÔNG RÕ NHƯNG NGHE NGƯỜI NÀY NÓI 500K KIA NÓI 10TR... THẬM CHÍ CÓ NGƯỜI BẢO LỪA ĐẢO NỮA. NHƯNG HIỆN TẠI EM THẤY CHỦ BÁN MOD ẤY QUAY VIDEO DEMO XE CŨNG NHIỀU VỚI LẠI LƯỢT LIKE PAGE VÀ SUB TRÊN YOUTUBE KHÁ LÀ NHIỀU. MỌI NGƯỜI CHO EM XIN Ý KIẾN VỀ VẤN ĐỀ NÀY ĐỂ EM CÓ THỂ HIỂU RÕ HƠN CÓ ĐƯỢC KHÔNG Ạ. TKS MỌI NGƯỜI

chuyện là như vầy

cái mod huyndai mà group mình có giá 500k do một người nhóm mình mua rùi share ra

còn cái thaco mobihome là 10 củ chưa ai mua

còn về việc nhiều like và sub cao thì do nhiều người chưa biết cứ tưởng là free nên theo dõi đến chừng nào có xe thì thui

còn về việc lừa đảo là của tvn mình vô tình đọc được chẳng biết đúng hay sai mình không nói ở đây vì group không cho nói đến tvn

theanh_hht

chuyện là như vầy

cái mod huyndai mà group mình có giá 500k do một người nhóm mình mua rùi share ra

còn cái thaco mobihome là 10 củ chưa ai mua

còn về việc nhiều like và sub cao thì do nhiều người chưa biết cứ tưởng là free nên theo dõi đến chừng nào có xe thì thui

còn về việc lừa đảo là của tvn mình vô tình đọc được chẳng biết đúng hay sai mình không nói ở đây vì group không cho nói đến tvn
OMG! 10 củ =)) nó nghĩ mình là người nước ngoài hay sao mà có cái mod còn hơn cái game bản quyền =)) thà 10 củ đó mua dc 10 game OVW còn hơn anh nhỉ :v Cảm ơn a đã nói với em :D

duchuynhpl

Moderator
Staff member
Theo mình được biết thì một số người đợt trước mua họ đã không được update và một số người mới mua đã bị lừa ( Đưa mod Huyndai Univeres nha ) .
Khuyến cáo : Bạn nên cân nhắc kỹ trước khi mua.

đúng rồi nó tự làm con xe mà rồi nó tự quay clip xong bán nó lầy lắm 1 tay thì phải giao hàng trước rồi người kia mới 1 tay giao tiền chứ sao mình đưa tiền trước đc
lừa đảo là cái chắc AE nên lấy con xe trước rồi mới đưa tiền nhé còn nó ko chịu thì nghĩ