ĐÃ GIẢI QUYẾT Vấn đề quản lí gara trong ets2

clamclam

Chả là rảnh rỗi lục lại trò Eurotruck Simulator 2 này chơi, cơ mà mò trên google mãi không thấy hướng dẫn quản lí gara như thế nào cho chuẩn.

Đã cố gắng tìm hiểu nhưng hiện tại là bó tay.

Mời xem hình.

Mình không hiểu chỉ số ở cái cột hàng hóa trong bảng là nó tự tăng hay mình có phải làm gì thêm không.?
và cái thanh 8% chổ thông tin gara ấy, là làm sao để cho nó tăng.
Mong các bạn giúp đỡ

Chả là rảnh rỗi lục lại trò Eurotruck Simulator 2 này chơi, cơ mà mò trên google mãi không thấy hướng dẫn quản lí gara như thế nào cho chuẩn.

Đã cố gắng tìm hiểu nhưng hiện tại là bó tay.

Mời xem hình.

Mình không hiểu chỉ số ở cái cột hàng hóa trong bảng là nó tự tăng hay mình có phải làm gì thêm không.?
và cái thanh 8% chổ thông tin gara ấy, là làm sao để cho nó tăng.
Mong các bạn giúp đỡ
Khi đã thuê được nhân viên , mua được xe mới và gán xe mới cho nhân viên mới thuê rồi thì mọi việc sẽ được diễn ra hoàn toàn tự động , nhân viên đó sẽ tự đi tìm việc làm ngoài ra nhân viên đó cũng tích lũy kinh nghiệm để lên level , level càng cao thì doanh số , số tiền ... kiếm được của nhân viên đó sẽ càng cao
Tóm lại 1 lần nữa rằng mọi việc hoàn toàn diễn ra tự động theo lập trình , bạn chẳng cần phải bận tâm hay can thiệp gì vào hết

clamclam

Khi đã thuê được nhân viên , mua được xe mới và gán xe mới cho nhân viên mới thuê rồi thì mọi việc sẽ được diễn ra hoàn toàn tự động , nhân viên đó sẽ tự đi tìm việc làm ngoài ra nhân viên đó cũng tích lũy kinh nghiệm để lên level , level càng cao thì doanh số , số tiền ... kiếm được của nhân viên đó sẽ càng cao
Tóm lại 1 lần nữa rằng mọi việc hoàn toàn diễn ra tự động theo lập trình , bạn chẳng cần phải bận tâm hay can thiệp gì vào hết
cảm ơn bạn. :)
mà kiểm tra phiên bản của ets2 ở đâu vậy? mình tìm trong about k có gặp.

thach243

Moderator
Staff member
Cho mình hỏi là mổi gẩ nhỏ chỉ có đươc 1 xe thôi hả bạn
thì mình phải kiếm tiền nâng gara thôi
Mỗi garage mặc định có 3 xe. Bạn nâng cấp lên thì có 5 xe.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt: